CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchChâu áHiệp 1
DUA23:30 78'
[6]Augsburg2
2 - 1
Hoffenheim[7] 2
-1/42-1
TNKB23:30 78'
[14](T)Altinordu SK1
1 - 0
Bucaspor[16] 
-1/41-0
ECUA23:30 78'
[4]LDU Quito
1 - 0
Nacional Quito[5] 1
-3/41-0
ITA300:00 49'
[B-11]Grosseto
1 - 0
Carrarese[A-15] 
+01-0
-00:00 49'
Bassano
0 - 0
Pordenone
-1 1/40-0
-00:00 49'
[B-16]Barletta
0 - 1
Juve Stabia
+00-1
BIA00:00 49'
[2]Anderlecht
0 - 0
Zulte-Waregem[10] 
-10-0
ECUA00:00 49'
[11]Deportivo Quito
0 - 0
Emelec[3] 
+1/20-0
TBNB00:15HT
[5]Valladolid
0 - 0
Lugo[18] 
-10-0
GREA00:30 34'
[7]Veria1
0 - 0
Olympiakos[1] 
+2-
ANHL101:00 04'
[16]Walsall
0 - 0
Gillingham[17] 
-3/4-
TBNA01:00 04'
[5]Sevilla
0 - 0
Espanyol[9] 
-3/4-
BDNA01:00 04'
[14]Arouca
0 - 0
Sporting Lisbon[3] 
+1-
TNKA01:00 04'
[3]Galatasaray
0 - 0
Bursaspor[5] 
-1/4-
MEXA01:00 04'
[3]Toluca
0 - 0
Univ. Guadalajara[18] 
-1/2-
ISRA01:15
[6]Beitar Jerusalem
vs
HIK Shmona[2] 
+1/4-
MARA01:30
[1]Wydad Casablanca
vs
Maghreb Fes[16] 
-3/4-
BIA02:00
[16]Lierse
vs
Standard Liege[6] 
+3/4-
BRAPR02:00
[5]J.Malucelli/PR
vs
Rio Branco/PR[7] 
-1/2-
-02:00
[4]Londrina/PR
vs
Foz do Iguaçu/PR
-
-02:00
[3]Maringa/PR
vs
Operario/PR[10] 
-1/2-
-02:00
Cascavel/PR
vs
Atletico/PR[8] 
-
BRARJ02:00
[4]Cabofriense/RJ
vs
Vasco DG/RJ[3] 
+3/4-
-02:00
Tigres do Brasil/RJ
vs
Nova Iguacu/RJ[9] 
+0-
BRARS02:00
[A-7]Lajeadense/RS
vs
Internacional/RS[A-1] 
+3/4-
BRASP02:00
[A-2]Penapolense/SP
vs
Sao Paulo/SP[A-1] 
+3/4-
-02:00
[B-3]Corinthians/SP
vs
Marilia/SP
-1 3/4-
BLVA02:00
[2]Nacional Potosi
vs
Real Potosi[11] 
+0-
CHIA02:00
[7]O Higgins
vs
Colo Colo[13] 
+1/4-
ECUA02:00
[9]Mushuc Runa
vs
Dep.Cuenca[6] 
+0-
CAF02:30
[D-1]B.B.Ngà
vs
Algeria[C-2] 
+0-
VENA02:30
[7]T.Amazonas
vs
Llaneros Guanare[16] 
-1/2-
CSU2002:45
[A-3]Peru U20
vs
Colombia U20[B-3] 
+1 1/4-
ITA02:45
[12]AC Milan
vs
Parma[20] 
-3/4-
TBNA03:00
[2]Barcelona
vs
Villarreal[6] 
-2-
PHA03:00
[5]Monaco
vs
Lyon[1] 
-1/4-
BRARS03:00
[B-5]Cruzeiro PoA/RS
vs
Veranopolis/RS[A-3] 
-
-03:00
[A-5]Sao Jose PoA/RS
vs
Avenida/RS
-3/4-
-03:00
Ypiranga/RS
vs
Juventude/RS[A-4] 
-
BLVA03:00
[10]Jorge Wilstermann
vs
Oriente Petrolero[5] 
-1/4-
VENA03:00
[17]Zulia FC
vs
Portuguesa[18] 
-3/4-
-03:00
[9]Carabobo
vs
Dep.Petare[14] 
-1/2-
-03:00
[8]Dep.Lara
vs
Estu.Merida[10] 
-
BDNA03:15
[2]Porto
vs
Pacos Ferreira[8] 
-2-
COLA03:15
Jag de Cordoba
vs
Deportivo Cali[6] 
+1/4-
CRCA03:30
[11]CS Uruguay
vs
Dep. Saprissa[4] 
+1-
BRARS04:00
[B-3]Novo Hamburgo/RS
vs
Aimore/RS[A-6] 
-1/2-
BLVA04:00
[6]Univ. De Sucre
vs
Bolivar[1] 
+1/4-
CHIB04:00
[Bac-7]La Serena
vs
CD Magallanes[Bac-4] 
-
-04:00
[Nam-5]San.Morning
vs
Lota Schwager[Nam-7] 
-3/4-
-04:00
[Nam-6]Dep.Concepcion
vs
Temuco[Nam-3] 
-1/4-
PARA04:00
Deportivo Santani
vs
CS San Lorenzo
+0-
CRCA04:00
[3]Cartagines
vs
Herediano[2] 
+0-
-04:00
[10]Limon
vs
Universidad CR[5] 
+0-
-04:00
[12]Puma Generalena
vs
Santos Guapiles[9] 
-1/4-
BRARJ04:30
[2]Fluminense/RJ
vs
Friburguense/RJ[6] 
-1 1/4-
BRASP04:30
Sao Bento/SP
vs
Linense/SP[A-3] 
-1/4-
-04:30
[C-3]Ponte Preta/SP
vs
Portuguesa/SP[C-4] 
-3/4-
-04:30
[C-1]Santos/SP
vs
Ituano/SP[B-2] 
-1 1/4-
CHIA04:30
[6]Univ. Catolica
vs
Nublense[2] 
-1 1/4-
VENA04:30
[5]Anzoategui
vs
Atl.Venezuela[13] 
-3/4-
CSU2005:00
[A-1]Argentina U20
vs
Brazil U20[B-2] 
+0-
CHIB05:00
[Bac-3]San Luis Qui.
vs
Coquimbo Unido[Bac-5] 
-1-
COLA05:00
[18]La Equidad
vs
Santa Fe[1] 
+1/4-
PARA05:00
[11]Rubio nu
vs
Olimpia[6] 
+1/2-
VENA05:00
[3]Caracas
vs
Mineros Guayana[6] 
-1/2-
COLA05:30
[10]Patriotas
vs
Atletico Huila[8] 
-1/2-
VENA05:30
[12]Zamora Barinas
vs
Metropolitano[15] 
-1-
MEXB06:00
[6]Altamira
vs
Celaya[13] 
-1-
CRCA06:00
[7]Carmelita
vs
Belen Siglo[8] 
-1/4-
-06:00
[1]Alajuelense
vs
Perez Zeledon[6] 
-1 1/4-
BLVA06:30
[9]Blooming
vs
San Jose[4] 
-3/4-
CSU2007:10
[B-1]Uruguay U20
vs
Paraguay U20[A-2] 
-3/4-
COLA07:30
Cucuta
vs
Junior Barranquilla[12] 
+1/4-
ARGTV08:10
[A-2]Independiente
vs
Racing Club[C-1] 
+0-
AUSU2111:30FT
[3]Adelaide Utd U21
4 - 3
Brisbane Roar U21[4] 
-1/20-2
AUSA13:00FT
[6]Melbourne City
2 - 1
WS Wanderers[10] 
-1/21-1
GREU2016:00FT
[3]Panionios U20
2 - 1
Panthrakikos U20[9] 
-1 1/21-1
VNA16:00FT
[14]Cần Thơ
1 - 3
BCM Bình Dương[1] 
+1 1/40-2
-16:30FT
[12]SHB Đà Nẵng1
2 - 0
Hải Phòng[3] 
+00-0
-16:30FT
[7]SL Nghệ An
4 - 0
Thanh Hóa[5] 
-1/42-0
ITA317:00FT
Tuttocuoio
3 - 3
Piacenza
-1/42-0
ITAU2017:00FT
[A-3]Juventus U20
4 - 0
Trapani U20[C-13] 
-1 1/22-0
AZEA17:00FT
[9]FK Baku
0 - 2
Gabala FC[3] 
+10-0
VNA17:00FT
[8]Khánh Hòa
0 - 0
ĐT Long An[4] 
+00-0
TBN317:30FT
[B-5]Getafe B
4 - 3
Las Palmas Atl.[B-18] 
-3/44-2
-17:30FT
[B-20]Trival Valderas
0 - 0
Real Madrid B[B-1] 
0-0
TBNA18:00FT
[20]Levante2
0 - 2
Athletic Bilbao[12] 5
+1/40-0
TBN318:00FT
[B-11]Fuenlabrada
0 - 1
Rayo Vallecano B[B-17] 
-3/40-0
-18:00FT
[D-18]Arroyo CP
1 - 2
Real Jaen[D-7] 
1-1
-18:00FT
[A-18]Sporting Gijon B
0 - 0
Burgos CF[A-19] 
-1/40-0
-18:00FT
[B-16]Atletico Madrid B
2 - 1
Conquense[B-19] 
-1/21-1
-18:00FT
[C-12]Mallorca B
1 - 1
UE Olot[C-9] 
-1/40-0
-18:00FT
[D-16]Cordoba II
1 - 0
UCAM Murcia[D-1] 
+3/40-0
-18:00FT
[A-10]Union Langreo
0 - 1
CD Lealtad[A-17] 
0-0
-18:00FT
[C-17]Sant Andreu
0 - 2
Badalona[C-11] 
-1/40-1
-18:00FT
[D-2]Cadiz
5 - 0
Marbella[D-11] 
-1 1/41-0
-18:00FT
[C-3]Gimnastic
1 - 1
Atl. Baleares[C-18] 
1-0
TNKA18:00FT
[11]Konyaspor
1 - 0
Eskisehirspor[14] 
-1/41-0
-18:00FT
[10]Genclerbirligi3
0 - 2
Rizespor[15] 
-1/40-2
INDA18:00FT
[7]Sporting Goa
0 - 2
Salgaocar[3] 
+00-1
-18:00FT
[1]East Bengal
2 - 1
Shillong Lajong[6] 
-3/41-0
TBN318:15FT
[B-4]Guadalajara
0 - 0
Real Union[B-3] 
-1/40-0
ITA18:30FT
[10]Sassuolo13
3 - 1
Inter Milan[13] 4
+1/42-0
ITA318:30FT
[A-14]Aurora Pro Patria1
1 - 1
Real Vicenza3
+1/21-1
-18:30FT
Matera2
3 - 1
Messina3
-3/42-1
HLA18:30FT
[3]Feyenoord1
2 - 1
ADO Den Haag[15] 3
-22-0
TNKB18:30FT
[9]Boluspor13
3 - 1
Gaziantep B.B[13] 4
-1/42-0
-18:30FT
[8]Giresunspor13
0 - 4
Samsunspor[7] 
-1/40-1
LBNA19:15FT
[7]Shabab Al Ghazieh
1 - 2
Al Nejmeh[1] 
1-0
DUC320:00FT
[19]Mainz II1
2 - 3
Stuttgart Kickers[3] 
+1/40-0
PHA20:00FT
[15]Caen2
1 - 0
Saint-Etienne[4] 2
+1/41-0
AZEA20:00FT
[4]Simurq Zaqatala
2 - 0
Khazar Lank.[6] 
-10-0
GREA20:00FT
[3]Panathinaikos5
3 - 0
Platanias[12] 3
-1 1/21-0
MLTA20:00FT
[7]Sliema Wanderers
1 - 1
Birkirkara[3] 
+10-1
WALA20:00FT
[2]Airbus UK3
1 - 2
Bala Town[4] 
-1/20-0
DUC320:15FT
[2]Preussen Munster2
2 - 1
Dynamo Dresden[4] 2
-1/40-0
ANHA20:30FT
[5]Arsenal
5 - 0
Aston Villa[16] 2
-1 1/21-0
ITA320:30FT
Lupa Roma23
1 - 0
Cosenza1
-1/41-0
-20:30FT
Arezzo1
3 - 2
AC Renate
-1/41-1
-20:30FT
Alessandria2
1 - 0
Giana Erminio
-11-0
ITAU2020:30FT
[B-14]Cittadella U20
3 - 0
Sassuolo U20[A-9] 2
+3/40-0
SCOLC20:30FT
(T)Celtic
2 - 0
Rangers 
-1 1/42-0
HLA20:30FT
[12]Utrecht
0 - 2
Zwolle[4] 
-1/40-1
-20:30FT
[10]Vitesse Arnhem
1 - 0
Ajax[2] 
-1/40-0
HLB20:30FT
[16]MVV Maastricht1
3 - 1
Roda JC[3] 2
+1/22-1
-20:30FT
[1]N.E.C. Nijmegen1
3 - 1
Helmond Sport[19] 
-1 3/41-0
BIA20:30FT
[8]KSC Lokeren
3 - 3
Gent[3] 
+02-2
BIB20:30FT
[17]Racing Mechelen
0 - 2
Sint Truiden[1] 2
+1 1/40-1
INDA20:30FT
[5]Pune FC
3 - 2
Mumbai[9] 1
-1/22-1
MARA20:30FT
[4]Kawkab Marrakech
0 - 1
Oly. Khouribga[6] 2
-1/40-1
ITA21:00FT
[15]Atalanta2
2 - 1
Cagliari[17] 2
-1/21-1
-21:00FT
[19]Cesena1
2 - 1
Lazio[4] 3
+10-0
-21:00FT
[18]Chievo1
1 - 2
Napoli[3] 
+3/41-1
-21:00FT
[7]Palermo1
2 - 1
Verona[14] 2
-3/41-1
-21:00FT
[9]Torino1
5 - 1
Sampdoria[5] 2
-1/42-0
-21:00FT
[11]Udinese2
0 - 0
Juventus[1] 1
+1 1/40-0
BIB21:00FT
[8]Aalst11
2 - 2
WS Bruxelles[12] 1
-1/41-1
CYPA21:00FT
[3]Omonia Nicosia
4 - 2
Doxa Katokopia[10] 
-1 1/22-0
-21:00FT
[12](T)Othellos Athienou
0 - 2
Anorthosis[5] 
+3/40-1
TNKA21:00FT
[2](T)Besiktas
2 - 1
Mersin Idman[8] 
-1 1/41-0
TNKB21:00FT
[12]Adanaspor
1 - 1
Sanliurfaspor[5] 
+1/40-0
DUA21:30FT
[12]Wer.Bremen4
2 - 0
Hertha Berlin[15] 3
-1/41-0
ICEFO21:30FT
[A-3]IA Akranes
2 - 2
Vestmannaeyjar[B-3] 
0-1
MARA21:30FT
[5]FUS Rabat1
1 - 0
KAC Kenitra[12] 
-3/40-0
ANHL122:00FT
[1]Bristol City
2 - 0
Fleetwood Town[12] 
-3/40-0
TBN322:00FT
[D-5]Real Betis B
3 - 1
La Roda CF[D-17] 
2-1
ITA322:00FT
[A-2]Como
1 - 2
Albinoleffe[A-7] 
-11-2
-22:00FT
SPAL 1907
1 - 0
Gubbio[B-12] 
-1/41-0
-22:00FT
Casertana
1 - 0
Paganese[B-15] 
-1/40-0
BDNB22:00FT
[1]Tondela
4 - 0
Trofense[23] 
-1 1/22-0
-22:00FT
[15]SC Farense1
0 - 5
Uniao Madeira[6] 
+00-3
-22:00FT
[8]Vitoria Guimaraes B
5 - 0
UD Oliveirense[4] 
-1/42-0
-22:00FT
[7]Porto B
4 - 0
SC Covilha[11] 
-1/23-0
-22:00FT
[5]Portimonense
2 - 2
Maritimo B[24] 
-11-0
-22:00FT
[20]Olhanense
0 - 0
Feirense[9] 
+00-0
-22:00FT
[2]SC Freamunde1
1 - 3
Academico Viseu[17] 
-3/40-1
-22:00FT
[10]Chaves
1 - 0
Atletico CP[18] 
-3/41-0
MLTA22:00FT
[2]Valletta
1 - 2
Balzan[4] 
-1 1/41-1
GREA22:15FT
[15]Levadiakos1
1 - 2
Xanthi[6] 
-1/40-1
-22:15FT
[8]Pas Giannina
2 - 1
Kerkyra[11] 
-1/21-1
TBN322:30FT
[A-8]Coruxo
2 - 0
Real Aviles[A-12] 
0-0
-22:30FT
[B-15]Real Sociedad B
1 - 1
Sestao[B-14] 
-1/40-0
-22:30FT
[C-13]O. de Xativa1
2 - 1
Valencia B[C-14] 
2-1
-22:30FT
[B-2]Huesca
2 - 1
Barakaldo[B-7] 
2-1
-22:30FT
[A-2]Murcia
2 - 1
Marino de Luanco[A-20] 
-1 3/41-0
MARA22:30FT
[14]Ittihad Khemisset1
0 - 3
Raja Casablanca[3] 
+1/40-1
HLA22:45FT
[5]AZ Alkmaar
3 - 1
Heracles Almelo[16] 
-3/41-0
CAF22:59FT
[C-1](T)Ghana
3 - 0
Guinea[D-2] 
-1/22-0
ANHA22:59FT
[4]Southampton11
0 - 1
Swansea City[9] 1
-3/40-0
TBNA22:59FT
[16]Almeria13
1 - 0
Getafe[15] 13
-1/41-0
TBNB22:59FT
[3]Girona
3 - 0
Alcorcon[9] 
-1/20-0
-22:59FT
[21]Recreativo Huelva
0 - 0
Alaves[13] 
+00-0
TBN322:59FT
[C-16]Eldense
1 - 1
Lleida Esportiu[C-1] 
0-0
-22:59FT
[D-4]Linense1
2 - 1
Cacereno[D-19] 
1-0
-22:59FT
[D-6]Villanovense
0 - 1
Granada II[D-3] 
0-0
-22:59FT
[A-16]CD Tropezon
3 - 1
UD Logrones[A-4] 
1-1
-22:59FT
[C-20]Elche Ilicitano
0 - 2
Hercules CF[C-2] 
+1/40-1
-22:59FT
[D-13]CD El Palo
0 - 0
Sevilla B[D-12] 
-1/40-0
-22:59FT
[A-6]Compostela
2 - 1
Valladolid II[A-7] 
-1/41-0
-22:59FT
[A-9]UD Somozas
2 - 0
Guijuelo[A-3] 
+00-0
-22:59FT
[D-14]Cartagena1
0 - 1
Lorca[D-20] 
-1/40-1
-22:59FT
[B-6]Toledo
1 - 1
Tudelano[B-10] 
1-1
-22:59FT
[A-1]Real Oviedo
1 - 1
Cultural Leonesa[A-11] 
-1 1/41-1
-22:59FT
[A-14]Zamora CF
0 - 0
Racing Ferrol[A-5] 
+1/40-0
PHA22:59FT
[7]Bordeaux12
1 - 1
Guingamp[11] 4
-1/20-1
BDNA22:59FT
[18]Gil Vicente1
1 - 1
Vitoria Setubal[15] 
+01-0
-22:59FT
[16]Academica Coim
1 - 1
Maritimo[11] 
+00-1
-22:59FT
[6]Rio Ave1
2 - 1
Estoril[9] 
+01-0
BDNB22:59FT
[3]SL Benfica B1
1 - 2
Leixoes[12] 
-3/41-0
-22:59FT
[13]Beira Mar
1 - 0
Oriental[21] 
-1/41-0
-22:59FT
[22]Santa Clara1
0 - 1
Sporting CP B[14] 
+1/40-1
CYPA22:59FT
[7]AEL Limassol
1 - 0
AEK Larnaka[4] 
-1/40-0
AZEA17:00Hoãn
[10]Araz Nakhchivan
0 - 0
Qaradag[1] 
-
GREU2017:00Hoãn
[5]Veria U20
0 - 0
Olympiakos U20[2] 
-
TBNB18:00Hoãn
[10]Osasuna
0 - 0
Zaragoza[8] 
-
ITA320:30Hoãn
[B-3]L'Aquila
0 - 0
Pontedera[B-7] 
-
LBNA20:30Hoãn
[2]AL Ahed
0 - 0
Salam Zgharta[9] 
-
GREA22:15Hoãn
[9]Atromitos
0 - 0
OFI Creta[16] 
-
-23:00Hoãn
[17]Ergotelis
0 - 0
Niki Volos[18] 
-

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ