CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
COLB08:00 35'
[3]Real Cartagena1
0 - 0
Atl. Bucaramanga[1] 
-1/4-
MEXC08:00 34'
[E-1]Puebla1
2 - 0
Chivas Guad.[C-2] 
+0-
LIB08:45
[G-4]Barcelona SC
vs
Estudiantes LP[G-1] 
+1/2-
-08:45
[G-3]Atletico Nacional
vs
Libertad[G-2] 
-1/2-
OFCCL14:00FT
Ba FC1
0 - 2
Team Wellington
0-2
GHU2015:00FT
Serbia U202
2 - 1
Honduras U204
-1/21-0
GHU1816:00FT
Slovakia U18
1 - 1
Ba Lan U18
-1/40-1
-16:00FT
(T)Nga U18
1 - 1
UAE U18
-1 3/41-0
CZEU2116:00FT
[7]Banik Ost. U212
4 - 4
Teplice U21[10] 1
-1 1/41-1
ACL16:30FT
[H-4]WS Wanderers3
1 - 2
Kashima Antlers[H-3] 
+01-0
-17:30FT
[G-4]Urawa Red
1 - 2
Suwon Bluewings[G-1] 
-1/40-0
-17:30FT
[H-2]FC Seoul2
0 - 0
Guangzhou Ever.[H-1] 1
+1/40-0
-18:00FT
[C-3]Lok. Tashkent1
1 - 2
Al Hilal[C-1] 3
+1/40-0
-18:30FT
[G-2]Beijing Guoan3
0 - 1
Brisbane Roar[G-3] 4
-3/40-1
MASFA19:45FT
Kelantan
3 - 0
Sime Darby
-3/41-0
-19:45FT
Perak FA2
0 - 2
Terengganu1
+00-1
GHU2020:00FT
Italia U202
2 - 1
Đức U202
+01-1
SCOU2020:00FT
[16]Ross County U202
1 - 1
Motherwell U20[10] 1
+1/20-0
AZEC20:00FT
Simurq Zaqatala
0 - 0
Qaradag
+00-0
DENRL20:00FT
[C-3]Randers II1
3 - 2
Nordsjaelland II[A-1] 2
-1/40-0
-20:00FT
[B-3]Esbjerg FB II11
4 - 1
Brondby II[C-7] 2
+1/43-0
ACL20:30FT
[D-4]Teraktor Sazi2
1 - 2
Nasaf Qarshi[D-2] 1
-1/20-0
INDA20:30FT
[4]Pune FC2
0 - 2
Bengaluru[3] 
+00-2
GHU2021:00FT
(T)Qatar U201
2 - 2
Mỹ U201
+10-1
AZEC21:00FT
Inter Baku2
2 - 1
Neftchi Baku3
-1/21-1
HUNLC21:00FT
Szigetszentmiklosi3
2 - 3
Ferencvaros 2
0-1
GHU1822:00FT
Montenegro U18
2 - 1
Áo U18
+11-1
HUNLC22:00FT
MTK Budapest2
1 - 0
Pecsi MFC 1
-1 1/41-0
SLOC22:00FT
CM Celje3
0 - 0
Maribor4
+1/40-0
TDU2122:00FT
[AS-8]Hacken U211
0 - 1
Helsingborg U21[AS-6] 1
-1 1/20-0
-22:00FT
[AS-3]Goteborg U211
2 - 3
Malmo U21[AS-1] 1
-1/22-2
-22:00FT
[AN-3]Atvidabergs U21
1 - 3
Hammarby U21[AN-2] 
-1 1/41-1
-22:00FT
[AS-4]Halmstads U21
0 - 0
Kalmar U21[AS-5] 
+1/40-0
-22:00FT
[SS-4]Angelholms U21
1 - 1
GAIS U21[SS-1] 3
+1/21-0
-22:00FT
[SS-2]Utsiktens BK U21
6 - 0
Jonkopings U21[SS-8] 2
-1 1/42-0
GCC22:30FT
[C-1]Al Nasr (UAE)1
1 - 1
Al Taawon (KSA)[A-2] 2
-1/21-0
SVKC22:30FT
Dukla BB
0 - 1
Trencin
+10-1
-22:30FT
Senica3
1 - 0
Dunajska Stred15
-3/40-0
GCC22:45FT
[A-1]Al Rayyan3
0 - 8
Kazma[C-2] 6
-3/41-0
ACL22:59FT
[C-2]Al Sadd3
1 - 0
Foolad Khozestan[C-4] 
-1/21-0
HUNLC22:59FT
Nyiregyhaza2
2 - 3
Budapest Honved 2
-1/20-2
NORC22:59FT
FK Vigor
0 - 5
Start Kristiansand
0-2
-22:59FT
Lokomotiv Oslo
0 - 8
Valerenga
+3 3/40-6
NPA22:59FT
[14]Free State Stars
1 - 0
Ajax Cape Town[6] 
-1/41-0
HLAU2123:30FT
[1-4]Go Ahead Eagles U213
2 - 0
Roda JC U21[4-6] 2
+1/22-0
TDA23:30FT
[1]Elfsborg2
3 - 2
AIK Solna[5] 2
-1/23-2
AUTB23:30FT
[3](T)Lask2
0 - 1
Hartberg[10] 4
-3/40-0
-23:30FT
[8]FAC Team fur Wien5
0 - 1
Liefering[1] 1
+3/40-1
-23:30FT
[4]Kapfenberg1
0 - 0
St.Polten[5] 3
-1/40-0
-23:30FT
[2]Mattersburg2
1 - 0
Horn[9] 5
-3/40-0
DUC4BA23:45FT
[11]Memmingen
1 - 2
Buchbach[9] 
-1/40-1
DUC4N00:00FT
[5]Kaiserslautern II1
3 - 1
Koblenz[16] 13
-12-1
SCOU2000:00FT
[2]Hamilton U202
1 - 2
Hearts U20[15] 3
-2 1/40-1
-00:00FT
[12]St Mirren U20
0 - 0
St Johnstone U20[8] 
-1/40-0
-00:00FT
[9]Dundee FC U202
3 - 3
Inverness U20[17] 3
-1 1/40-0
-00:00FT
[6]Partick Th. U203
2 - 2
Hibernian U20[4] 1
+1/42-0
ALGA00:00FT
[11]ASO Chlef
3 - 0
MC Oran[4] 
-1/22-0
TDB00:20FT
[7]Mjallby AIF1
1 - 2
Degerfors IF[12] 4
-1/21-2
ACL00:30FT
[D-1]Al Ahli (KSA)4
2 - 1
Al Ahli (UAE)[D-3] 13
-3/40-1
URUA01:30FT
[13]Wanderers2
0 - 1
CA Fenix[14] 2
-1/20-1
C101:45FT
[F-1]Barcelona
2 - 0
PSG[F-2] 1
-1 1/42-0
-01:45FT
[E-1]Bayern Munich1
6 - 1
Porto[H-1] 13
-1 1/25-0
ANHB01:45FT
[9]Blackburn Rovers
2 - 0
Millwall[22] 1
-1/40-0
ANHL101:45FT
[7]Rochdale2
1 - 0
Leyton Orient[21] 3
+00-0
-01:45FT
[22]Notts County1
1 - 3
Preston North End[2] 1
+10-2
-01:45FT
[4]Swindon
3 - 3
Walsall[12] 1
-3/40-1
-01:45FT
[3]Milton Keynes Dons
3 - 0
Doncaster Rovers[15] 2
-1 1/40-0
-01:45FT
[18]Scunthorpe Utd2
1 - 1
Bradford City[10] 1
+01-0
ANHL201:45FT
[5]Bury3
0 - 1
Southend[3] 2
-1/40-0
NIRA01:45FT
[2]Linfield11
3 - 1
Crusaders Belfast[1] 1
-1/42-0
ARGA04:00FT
[22]Colon3
2 - 1
Atletico Rafaela[29] 12
-1/41-0
LIB06:30FT
[C-4]Mineros Guayana4
3 - 0
CA Huracan[C-3] 1
+12-0
-06:30FT
[C-1]Cruzeiro/MG1
2 - 0
Univ. De Sucre[C-2] 2
-1 3/41-0
ARGA06:30FT
[8]Newells Old Boys3
2 - 0
Godoy Cruz[24] 3
-1/21-0
SCOU2020:00Hoãn
[14]Dundee Utd 20
vs
Kilmarnock U20[11] 
-
NPA00:30Hoãn
[4]Wits
vs
Mpumalanga[11] 
-
-00:30Hoãn
[3]Orlando Pirates
vs
Pretoria Uni.[10] 
-
SCOU2001:00Hoãn
[5]Falkirk U20
vs
Dunfermline U20[13] 
-
ECUA05:00Hoãn
[3]Emelec
vs
Independiente JT[1] 
-

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010