CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchChâu áHiệp 1
NHATA15:00 90'
[15]Vegalta Sendai3
3 - 3
Cerezo Osaka[17] 2
+02-1
AUSA15:30 64'
[6]Melbourne City
0 - 1
Sydney FC[4] 1
-1/40-1
AFF16:00HT
[A-3](T)Philippines
2 - 1
Lào[A-2] 1
-1 1/42-1
DUCU1916:00HT
[1-11]Hansa Rostock U19
0 - 0
Dynamo Dresden U19[1-13] 
-3/40-0
NGA16:00HT
[13]Ural S.r.1
0 - 1
Rubin Kazan[9] 
+1/20-1
KAZC16:00HT
(T)Kairat Almaty1
1 - 2
Aktobe
1-2
RMNB16:00HT
[A-8]Berceni1
1 - 0
Balotesti[A-11] 
1-0
-16:00HT
[B-8]Olimpia Satu Mare
0 - 0
Fortuna PC[B-3] 
0-0
-16:00HT
[A-7]Unirea Slobozia13
1 - 2
Sageata Navodari[A-3] 
1-2
-16:00HT
[A-4]Rapid Suceava1
0 - 1
Braila[A-5] 1
0-1
-16:00HT
[B-10]Bihor Oradea
0 - 0
Soimii Pancota[B-9] 
0-0
-16:00HT
[A-9]Bacau
1 - 0
Dorohoi[A-12] 1
1-0
-16:00HT
[A-2]Clinceni1
0 - 0
Farul Constanta[A-10] 1
-1 3/40-0
-16:00HT
[B-7]Unirea Tarlungeni3
1 - 1
Caransebes[B-11] 
1-1
-16:00HT
[B-2]Metalul Resita2
1 - 1
Mioveni[B-4] 
1-1
-16:00HT
[A-1]Voluntari1
3 - 0
Gloria Buzau[A-6] 
3-0
CZEB16:15 38'
[9]Pardubice
1 - 0
Vik.Zizkov[3] 
-1/4-
-16:15 39'
[6]MFk Karvina
2 - 1
Fotbal Trinec[13] 
-3/4-
-16:15 39'
[5]Banik Sokolov1
1 - 0
Graffin Vlasim[8] 1
-1/2-
HKGA16:30 23'
[6]Yuen Long1
0 - 1
Eastern AA[4] 
+3/4-
ITAU2017:00
[A-4]Juventus U20
vs
Torino U20[A-1] 
+1/4-
DUCU1917:00
[3-10]Duisburg U19
vs
Wuppertaler U19[3-12] 
-1/4-
-17:00
[3-8]Fort.Dusseldorf U19
vs
Schalke 04 U19[3-1] 
+3/4-
-17:00
[3-3]FC Koln U19
vs
Vik.Koln U19[3-14] 
-1 3/4-
-17:00
[3-5]B.Leverkusen U19
vs
Bonner SC U19[3-7] 
-1 1/4-
-17:00
[2-5]Karlsruher U19
vs
Bayern Munich U19[2-3] 
-1/4-
-17:00
[2-11]Munchen 1860 U19
vs
Ein.Frankfurt U19[2-13] 
-1/2-
-17:00
[1-2]Leipzig U19
vs
St. Pauli U19[1-3] 
-1/4-
NGB17:00
[15]Tyumen
vs
Krylya Sovetov[4] 
+1/2-
-17:00
[10]Sibir
vs
Yenisey[9] 
-1/4-
-17:00
[14]SY Sakhalinsk
vs
Volga NN[11] 
+1/4-
NGAU2117:00
[1]Spartak Mos. U21
vs
Mordovia U21[6] 
-1 1/2-
GEOA17:00
[9]Torpedo Kut.
vs
Zestafoni[10] 
-
-17:00
[14]Guria Lanchkhuti
vs
Chikhura Sach.[8] 
-
-17:00
[5]Spartak-Tskhinvali
vs
Shukura[11] 
-
-17:00
[15]Zugdidi
vs
Dinamo Tbilisi[2] 
-
LITA17:00
[2]Kruoja Pakruojis
vs
FK Trakai[5] 
-1/4-
CZEU1917:00
[4]Sparta Praha U19
vs
Mlada Boleslav U19[14] 
-1 1/4-
-17:00
[7]Vik. Plzen U19
vs
C. Budejovice U19[10] 
-3/4-
-17:00
[19]Zlin U19
vs
Opava U19[20] 
-3/4-
-17:00
[5]Jihlava U19
vs
Bohemians U19[13] 
-3/4-
-17:00
[1]Pribram U19
vs
Teplice U19[15] 
-1 3/4-
UKRU2117:00
[10]Metalurg Zap. U21
vs
Dinamo Kiev U21[3] 
-
-17:00
[7]Metalurg Don. U21
vs
Volyn U21[9] 
-
ITAU2017:30
Vicenza U20
vs
Empoli U20[A-2] 
-
NGAU2117:30
[12]Arsenal Tula U21
vs
Amkar Perm U21[7] 
+0-
ARMA17:40
[5]Alashkert
vs
Banants[7] 
-
ITAU2018:00
Virtus Lanciano U20
vs
AC Milan U20[B-4] 
+1 1/2-
DUCU1918:00
[1-8]Hamburger U19
vs
Wer.Bremen U19[1-4] 
-1/4-
NGB18:00
[7]Shinnik Yaroslavl
vs
Dynamo St.Peters[17] 
-
POLB18:00
[6]Flota Swin.
vs
Zaglebie Lubin[3] 
+0-
BLRA18:00
[2]Bate Borisov
vs
Gomel[4] 
-
-18:00
[6]Shakhter Soligo.
vs
Torpedo Zhodino[5] 
-
-18:00
[3]Naftan Novo.
vs
Dinamo Minsk[1] 
-
ESTA18:00
[9]Lok. Johvi
vs
Tulevik Viljandi
-
MDVA18:00
[10]Zaria Balti
vs
FC Saxan[6] 
-
CZEU1918:00
[17]Hradec Kralove U19
vs
Slovacko U19[6] 
+1/4-
-18:00
[21]Hlucin U19
vs
Slovan Liberec U19[16] 
+1/2-
UKRU2118:00
[4]Vorskla U21
vs
Zorya U21[5] 
-
-18:00
[1]Dnipro U21
vs
Hoverla U21[12] 
-
NGA18:15
[15]Torpedo Moscow
vs
Rostov[14] 
-1/4-
BULA18:15
[8]Cherno More
vs
Litex Lovech[7] 
-
DUC4DB18:30
[2]Wacker Nordhausen
vs
Union Berlin II[4] 
-1/2-
TNKA18:30
[12]Rizespor
vs
Istanbul BB[9] 
+0-
IRNA18:30
[5]Foolad Khozestan
vs
Saba Qom[7] 
-1/2-
-18:30
[13]Zobahan
vs
Padideh Shandiz[9] 
-
AFF19:00
[A-4]Việt Nam
vs
Indonesia[A-1] 
-3/4-
GHW19:00
Ba Lan Nữ
vs
Bỉ Nữ
-
DUB19:00
[13]Union Berlin
vs
Munchen 1860[15] 
-1/4-
-19:00
[11]FSV Frankfurt
vs
Ein.Braunschweig[8] 
+1/4-
DUCU1919:00
[1-1]Wolfsburg U19
vs
CZ Jena U19[1-7] 
-1 1/4-
-19:00
[3-2]B.Dortmund U19
vs
FC M'gladbach U19[3-9] 
-1 1/4-
-19:00
[2-1]Hoffenheim U19
vs
Waldhof Man. U19[2-14] 
-2 1/4-
-19:00
[2-7]Saarbrucken U19
vs
Mainz U19[2-2] 
+1/4-
NGB19:00
[16]Baltika
vs
Volgar Astrachan[8] 
-1/4-
POLB19:00
[17]GKS Tychy
vs
Sandecja[15] 
-1/4-
-19:00
[5]Stomil Olsztyn
vs
Wigry Suwalki[11] 
-1/4-
BIHA19:00
[2]Zrinjski
vs
Siroki Brijeg[1] 
-
-19:00
[15]Radnik Bijeljina
vs
Olimpik Sarajevo[5] 
-
-19:00
[14]Zvijezda Gradacac
vs
Mladost V. Obr[16] 
-
MKDA19:00
[2]Rabotnicki
vs
Bregalnica Stip[9] 
-
-19:00
[8]Renova
vs
Vardar[1] 
-
MDVA19:00
[1]Sheriff Tiraspol
vs
Costuleni[8] 
-
MNEA19:00
[7]Bokelj Kotor
vs
Rudar[1] 
-
-19:00
[9]Zeta
vs
Grbalj[6] 
-
-19:00
[2]Sutjeska
vs
FK Mladost[3] 
-
-19:00
[4]Buducnost
vs
Lovcen Cetinje[8] 
-
-19:00
[5]OFK Petrovac
vs
Celik Niksic
-
-19:00
[10]Mogren Budva
vs
Berane[12] 
-
SRBA19:00
[9]FK Rad
vs
Vojvodina[3] 
-
-19:00
[16]Radnicki Krag.
vs
Crvena Zvezda[2] 
-
-19:00
[11]Donji Srem
vs
Spartak Subotica[8] 
-
-19:00
[13]FK Vozdovac
vs
Novi Pazar[5] 
-
SVKA19:00
[5]Spartak Trnava
vs
MFK Kosice[9] 
-
-19:00
[7]Sport Podbrezova
vs
Ruzomberok[12] 
-
CZEU1919:00
[9]Sigma Olomouc U19
vs
Jablonec U19[8] 
-3/4-
-19:00
[18]Pardubice U19
vs
Brno U19[12] 
-1/4-
TNKB19:00
[2]Kayserispor
vs
Alanyaspor[6] 
-3/4-
UKRA19:00
[6]Olimpik Donetsk
vs
Illichivets[14] 
-
DEN319:00
[D-14]Gentofte-Vangede
vs
BK Frem[D-4] 
-
-19:00
[D-15]Avedore IF
vs
Fremad Amager[D-6] 
-
-19:00
[D-13]Herlev
vs
Hellerup[D-5] 
-
ARMA19:10
[1]Ulisses
vs
Shirak[3] 
-
ANHB19:15
[16]Huddersfield
vs
Sheffield Wed.[13] 
-1/4-
LBNA19:15
[9]Shabab Al Ghazieh
vs
Shabab Sahel[10] 
-
DUC4DB19:30
[1]Zwickau
vs
Ger.Halberstadt[13] 
-1-
-19:30
[16]Meuselwitz
vs
Babelsberg[8] 
+0-
-19:30
[11]Budissa Bautzen
vs
CZ Jena[5] 
+1/2-
BULA19:30
[9]Lok. Plovdiv
vs
Marek Dupnitsa[11] 
-
-19:30
[6]Lok. Sofia
vs
PFK Haskovo[12] 
-
CZEB19:30
[12]Frydek Mistek
vs
Sigma Olomouc[1] 
+3/4-
CZEU1919:30
[11]Banik Ostrava U19
vs
Slavia Praha U19[2] 
-
EGYA19:30
[8]Masr lel Maqassah
vs
Semouha Club[12] 
-
-19:30
[4]Al Masry
vs
Haras Al Hodoud[2] 
-
SCOB19:45
[1]Hearts
vs
Rangers[2] 
-1/4-
ITA320:00
[A-13]Lumezzane
vs
Venezia[A-8] 
+1/4-
-20:00
Ischia Isolaverde
vs
Reggina
-1/4-
DUC320:00
[7]Holstein Kiel
vs
Duisburg[12] 
-1/4-
-20:00
[20]Jahn Regensburg
vs
A.Bielefeld[4] 
+1/4-
-20:00
[2]Preussen Munster
vs
Unterhaching[17] 
-3/4-
-20:00
[9]RW Erfurt
vs
Stuttgart Kickers[5] 
-1/4-
-20:00
[1]Wehen
vs
Fortuna Koln[18] 
-3/4-
-20:00
[16]Sonnenhof
vs
Chemnitzer[11] 
+1/4-
-20:00
[6]E.Cottbus
vs
Hansa Rostock[14] 
-1/2-
DUC4B20:00
[5]Wolfsburg II
vs
St. Pauli II[4] 
-1-
-20:00
[9]Lubeck
vs
Havelse[3] 
-1/4-
DUC4BA20:00
[10]Memmingen
vs
Wurzburger[1] 
-
-20:00
[17]Seligenporten
vs
Illertissen[4] 
+1/2-
-20:00
[8]Greuther Furth II
vs
Munchen 1860 II[3] 
+1/2-
-20:00
[18]Ein.Bamberg
vs
Ingolstadt II[11] 
+1/4-
-20:00
[9]Schalding Hein.
vs
Heimstetten[15] 
-1/2-
DUC4N20:00
[14]Nottingen
vs
Elversberg[2] 
+1-
-20:00
[9]Kaiserslautern II
vs
Wormatia Worms[3] 
-1/4-
-20:00
[15]Zweibrucken
vs
KSV Baunatal[18] 
-3/4-
-20:00
[8]Hessen Kassel
vs
Hoffenheim II[10] 
-1/4-
-20:00
[13]Ein.Trier
vs
Neckarelz[11] 
-1/4-
-20:00
[12]Waldhof Man.
vs
Freiburg II[7] 
-1/4-
-20:00
[1]Offenbach
vs
Pirmasens[16] 
-1 3/4-
DUCU1920:00
[1-5]Hertha Berlin U19
vs
Ein.Braunschweig U19[1-6] 
-1/2-
-20:00
[2-10]Kaiserslautern U19
vs
Nurnberg U19[2-9] 
-
PHB20:00
[9]Le Havre
vs
Sochaux[6] 
-1/4-
NGB20:00
[12]Sokol Saratov
vs
Khimik Dzerzhin[18] 
-3/4-
-20:00
[1]Anzhi
vs
Gazovik Orenburg[5] 
-1 1/4-
ALBA20:00
[8]Vllaznia Shkoder
vs
Flamurtari Vlore[7] 
-
BULA20:00
[2]Ludogorets
vs
Lok. Sofia[6] 
-
-20:00
[9]Lok. Plovdiv
vs
Cherno More[8] 
-
-20:00
[12]PFK Haskovo
vs
Beroe[3] 
-
-20:00
[11]Marek Dupnitsa
vs
Cska Sofia[1] 
-
-20:00
[10]Slavia Sofia
vs
Botev Plovdiv[5] 
-
-20:00
[4]Levski Sofia
vs
Litex Lovech[7] 
-
HUNA20:00
[2]MTK Budapest
vs
Diosgyori[4] 
-1/4-
GREA20:00
[11]Platanias
vs
Panionios[14] 
-1/2-
MLTA20:00
[11]Pieta Hotspurs
vs
Birkirkara[2] 
-
-20:00
[12]Zebbug Rangers
vs
Balzan[5] 
-
SLOA20:00
[8]Gorica
vs
Zavrc[5] 
-
ITA320:30
[B-9]Salernitana
vs
Paganese[B-15] 
-3/4-
-20:30
Pordenone
vs
AC Renate
-1/4-
-20:30
Tuttocuoio
vs
Teramo
-1/4-
ITAU2020:30
[A-7]Parma U20
vs
Modena U20[A-14] 
-
-20:30
[A-13]Genoa U20
vs
Spezia U20[A-6] 
-
-20:30
[C-4]Napoli U20
vs
Frosinone U20
-
-20:30
[C-11]Crotone U20
vs
Livorno U20[C-6] 
-
-20:30
[C-5]Catania U20
vs
Avellino U20[C-14] 
-1 1/4-
-20:30
[B-3]Chievo U20
vs
Cagliari U20[B-8] 
-
-20:30
Pro Vercelli U20
vs
Sampdoria U20[A-3] 
-
-20:30
[B-2]Atalanta U20
vs
Verona U20[B-7] 
-
-20:30
[A-9]Sassuolo U20
vs
Cesena U20[A-12] 
-
-20:30
[B-1]Inter Milan U20
vs
Brescia U20[B-6] 
-
-20:30
[A-10]Carpi U20
vs
Fiorentina U20[C-3] 
-
NGA20:30
[3]Krasnodar
vs
Cska Moscow[2] 
+1/4-
RMNA20:30
[5]Astra Giurgiu
vs
Universitaea Cluj[14] 
-1-
LBNA20:30
[5]Al Ansar (LBN)
vs
Trables SC[1] 
-
NPA20:30
[9]Mpumalanga
vs
Polokwane[12] 
-
-20:30
[1]Kaizer Chiefs
vs
Mamelodi Sun.[4] 
-
POLB20:45
[2]Wisla Plock
vs
Bytovia[14] 
-3/4-
ITB21:00
[10]Pro Vercelli
vs
Virtus Entella[19] 
-1/2-
-21:00
[6]Lanciano
vs
Crotone[22] 
-1/2-
-21:00
[4]Spezia
vs
Bologna[7] 
+0-
-21:00
[9]Perugia
vs
Ternana[17] 
-1/2-
-21:00
[5]Avellino
vs
Varese[12] 
-3/4-
-21:00
[15]Bari
vs
Trapani[8] 
-1/2-
-21:00
[11]Brescia
vs
Carpi[2] 
+0-
-21:00
[18]Vicenza
vs
Cittadella[21] 
-1/4-
-21:00
[16]Modena
vs
Pescara[13] 
-1/4-
ITA321:00
[A-15]Pavia
vs
Cremonese[A-6] 
-1/2-
-21:00
[B-11]Grosseto
vs
Santarcangelo
-1/2-
DUC4BA21:00
[13]SpVgg Bayreuth
vs
Schweinfurt[5] 
-1/4-
-21:00
[6]VfR Garching
vs
Augsburg II[12] 
+0-
SCO221:00
[6]Greenock Morton
vs
Stenhousemuir
-1 1/4-
-21:00
Forfar Athletic
vs
Ayr Utd.
-1-
-21:00
Stranraer
vs
Airdrie Utd
-1 1/4-
-21:00
Peterhead
vs
Brechin City
-1/4-
-21:00
Dunfermline
vs
Stirling Albion
-1 1/4-
BDNC21:00
Atletico CP
vs
Maritimo
+1/2-
BULA21:00
[1]Cska Sofia
vs
Ludogorets[2] 
-
CROA21:00
[1]Dinamo Zagreb
vs
Hajduk Split[3] 
-1-
CYPA21:00
[7]Omonia Nicosia
vs
AEL Limassol[5] 
-
TNKA21:00
[7]Akhisar Bld.
vs
Mersin Idman[4] 
-1/2-
JORA21:00
[2]Ramtha
vs
Buqaa Amman[11] 
-
ALGA21:00
[11]JS Saoura
vs
MC Oran[3] 
-
MARA21:00
[8]Difaa El Jadidi
vs
Oly. Khouribga[3] 
-
DUA21:30
[4]Hannover 96
vs
B.Leverkusen[6] 
+1/2-
-21:30
[8]Mainz
vs
Freiburg[13] 
-1/4-
-21:30
[3]M.gladbach
vs
Ein.Frankfurt[12] 
-1 1/4-
-21:30
[1]Bayern Munich
vs
Hoffenheim[5] 
-2 1/4-
-21:30
[9]Paderborn 07
vs
B.Dortmund[15] 
+1 1/4-
-21:30
[11]Schalke 04
vs
Wolfsburg[2] 
+1/4-
POLA21:30
[5]Wisla Krakow
vs
Gornik Leczna[14] 
-3/4-
-21:30
[8]Pogon Szczecin
vs
Podbeskidzie[10] 
-1/2-
CZEB21:30
[11]Opava
vs
Banik Most[14] 
-1/2-
WALA21:30
[10]Rhyl
vs
The New Saints[1] 
+1 1/2-
-21:30
[7]Newtown AFC
vs
Airbus UK[2] 
+1/2-
ANHA22:00
[1]Chelsea
vs
West Brom[13] 
-1 3/4-
-22:00
[10]Everton
vs
West Ham Utd[4] 
-3/4-
-22:00
[18]Leicester City
vs
Sunderland[14] 
-1/2-
-22:00
[3]Man City
vs
Swansea City[5] 
-1 1/2-
-22:00
[8]Newcastle
vs
QPR[19] 
-1/2-
-22:00
[9]Stoke City
vs
Burnley[20] 
-3/4-
ANHB22:00
[19]Rotherham Utd
vs
Birmingham[23] 
-1/4-
-22:00
[2]Bournemouth
vs
Ipswich[5] 
-1/2-
-22:00
[24]Blackpool
vs
Bolton[21] 
+1/4-
-22:00
[7]Blackburn Rovers
vs
Leeds Utd[15] 
-3/4-
-22:00
[8]Charlton Athletic
vs
Millwall[18] 
+0-
-22:00
[10]Norwich
vs
Brighton[20] 
-1/2-
-22:00
[6]Watford
vs
Derby County[1] 
+0-
-22:00
[22]Wigan
vs
Middlesbrough[3] 
+0-
-22:00
[9]Wolves
vs
Nottingham Forest[12] 
-1/4-
ANHL122:00
[10]Rochdale
vs
Doncaster Rovers[17] 
-1/2-
-22:00
[4]Notts County
vs
Yeovil Town[24] 
-1/4-
-22:00
[8]Fleetwood Town
vs
Walsall[16] 
+0-
-22:00
[14]Chesterfield
vs
Barnsley[11] 
-1/2-
-22:00
[9]Milton Keynes Dons
vs
Port Vale[12] 
-3/4-
-22:00
[15]Crawley Town
vs
Scunthorpe Utd[22] 
+0-
-22:00
[13]Bradford City
vs
Gillingham[19] 
-1/2-
-22:00
[1]Bristol City
vs
Preston North End[3] 
+0-
-22:00
[18]Colchester Utd
vs
Coventry[20] 
-1/4-
-22:00
[21]Leyton Orient
vs
Crewe Alexandra[23] 
-3/4-
-22:00
[5]Sheffield Utd
vs
Oldham[7] 
-1/2-
ANHL222:00
[23]Tranmere Rovers
vs
Southend[7] 
+1/4-
-22:00
[24]Hartlepool
vs
York[21] 
+0-
-22:00
[14]Accrington
vs
Cambridge Utd[10] 
+0-
-22:00
[6]Bury
vs
Newport[9] 
-1/2-
-22:00
[22]Dag & Red
vs
Carlisle[20] 
+0-
-22:00
[11]Exeter City
vs
Shrewsbury[4] 
+1/4-
-22:00
[3]Burton Albion
vs
Luton Town[1] 
+0-
-22:00
[15]Cheltenham
vs
Wycombe[2] 
+0-
-22:00
[19]Mansfield
vs
Plymouth Argyle[5] 
+1/4-
-22:00
[16]Northampton
vs
Stevenage[17] 
-1/4-
-22:00
[18]Oxford Utd
vs
Wimbledon[13] 
-1/4-
-22:00
[12]Portsmouth
vs
Morecambe[8] 
-1/2-
TBNA22:00
[4]Atletico Madrid
vs
Malaga[6] 
-1-
TBNB22:00
[5]SD Ponferradina
vs
Barcelona B[12] 
-1/2-
-22:00
[18]Racing Santander
vs
Sabadell[16] 
-1/4-
TBN322:00
[B-9]Real Sociedad B
vs
Barakaldo[B-4] 
-
-22:00
[C-20]Zaragoza B
vs
Sant Andreu[C-15] 
-
-22:00
[D-12]San Roque
vs
La Roda CF[D-15] 
-
ITA322:00
[A-11]Aurora Pro Patria
vs
Alessandria
+1/4-
-22:00
[A-16]San Marino Calcio
vs
Luchese
-1/4-
-22:00
Savoia
vs
Cosenza
-1/4-
SCOA22:00
[9]St. Johnstone
vs
Ross County[12] 
-1/2-
-22:00
[4]Hamilton
vs
St. Mirren[11] 
-1/2-
-22:00
[1]Celtic
vs
Dundee[6] 
-1 3/4-
-22:00
[3]Dundee Utd
vs
Kilmarnock[7] 
-3/4-
-22:00
[2]Inverness C.T.
vs
Motherwell[10] 
-3/4-
SCOB22:00
[7]Dumbarton
vs
Hibernian[4] 
+1/2-
-22:00
[10]Cowdenbeath
vs
Livingston[9] 
-1/4-
-22:00
[8]Alloa Athletic
vs
Falkirk[6] 
+0-
NGAU2122:00
[2]Din. Moscow U21
vs
Terek G. U21[16] 
-2 1/2-
BIHA22:00
[6]Borac Banja Luka
vs
Velez Mostar[7] 
-
NIRA22:00
[7]Glentoran
vs
Institute[11] 
-
-22:00
[8]Dungannon Swi.
vs
Portadown FC[4] 
-
-22:00
[5]Glenavon
vs
Cliftonville[2] 
-
-22:00
[12]Warrenpoint Town
vs
Linfield[3] 
-
-22:00
[9]Ballymena Utd
vs
Ballinamallard[10] 
-
HUNA22:00
[11]Dunaujvaros
vs
Paksi[3] 
+1/4-
ISRA22:00
[12]Hapoel Haifa
vs
H. Petah Tikva[14] 
-
-22:00
[4]Hapoel Tel Aviv
vs
Hap. Beer Sheva[3] 
-
MLTA22:00
[1]Hibernians
vs
Floriana[7] 
-
SLOA22:00
[4]Maribor
vs
Koper[7] 
-
-22:00
[6]Rudar Velenje
vs
CM Celje[2] 
-
CYPA22:00
[11]Doxa Katokopia
vs
Anorthosis[6] 
-
UKRA22:00
[2]Dnipro
vs
Hoverla Uzh.[13] 
-
AUTA22:00
[6]Grodig
vs
Rapid Wien[3] 
+1/4-
EGYA22:00
[11]Wadi Degla SC
vs
Alassiouty Sport[19] 
-
-22:00
[16]Ittihad Alexandria
vs
Ismaily SC[5] 
-
ALGA22:00
[15]ASO Chlef
vs
CS Constantine[4] 
-
-22:00
[14]Hussein Dey
vs
RC Arbaa[9] 
-
MARA22:00
[12]Ittihad Khemisset
vs
Chabab Hoceima[13] 
-
GREA22:15
[17]Panthrakikos
vs
Atromitos[6] 
+1/4-
MLTA22:15
[8]Sliema Wanderers
vs
Tarxien Rainbows[9] 
-
HLB22:30
[20]Achilles
vs
Helmond Sport[17] 
+1/4-
SVKA22:30
[8]Dunajska Stred
vs
Dukla BB[10] 
-
PERA22:30
[16]San Simon
vs
Real Garcilaso[8] 
-
TBN323:00
[A-7]Racing Ferrol
vs
Valladolid II[A-10] 
-
ITA323:00
Novara
vs
Albinoleffe[A-10] 
-1-
-23:00
Aversa Normanna
vs
Juve Stabia
+1/2-
-23:00
Ancona
vs
Gubbio[B-12] 
-1/4-
PHA23:00
[15]SC Bastia
vs
Lyon[3] 
+1/2-
BDNC23:00
Rio Ave
vs
UD Oliveirense
-1-
NGA23:00
[1]Zenit
vs
Kuban[5] 
-1-
ALBA23:00
[4]Partizani Tirana
vs
Kukesi[2] 
-
CROA23:00
[10]Zadar
vs
HNK Rijeka[2] 
+1 1/4-
LITA23:00
[6]Ekranas
vs
Atlantas[3] 
-
RMNA23:00
[13]Ceahlaul PN
vs
Otelul Galati[17] 
-1/4-
SRBA23:00
[12]Borac
vs
Radnicki Nis[15] 
-
CZEA23:00
[15]Brno
vs
Pribram[12] 
-1/4-
-23:00
[2]Sparta Praha
vs
C. Budejovice[13] 
-1 3/4-
-23:00
[14]Slovan Liberec
vs
Jihlava[11] 
-1/2-
-23:00
[7]Teplice
vs
Dukla Praha[6] 
-1/2-
DENA23:00
[9]Esbjerg FB
vs
Hobro I.K.[7] 
-1-
NPA23:00
[13]Moroka Swallows
vs
Pretoria Uni.[14] 
-
-23:00
[15]Platinum Stars
vs
Amazulu[16] 
-
POLB23:30
[10]Arka Gdynia
vs
Dolcan Zabki[8] 
-1/2-
HUNA23:30
[6]Ferencvaros
vs
Videoton[1] 
-
ISRA23:30
[9]Maccabi Netanya
vs
Hapoel Raanana[7] 
-
-23:30
[6]Maccabi P.Tikva
vs
Hapoel Acre[11] 
-
SVKA23:30
[2]Trencin
vs
Senica[3] 
-
TNKB23:30
[10]Karsiyaka
vs
Bucaspor[14] 
-1/2-
JORA23:30
[1]Wihdat
vs
Faisaly (JOR)[4] 
-
TSA23:45
[8]Sion
vs
Zurich[2] 
+0-
TSB23:45
[7]Chiasso
vs
Biel-Bienne[10] 
-1/4-
-23:45
[1]Wohlen
vs
Lugano[2] 
+0-
ALGA23:45
[12]ES Setif
vs
El Harrach[2] 
-
TBNA00:00
[11]Eibar
vs
Real Madrid[1] 
+2-
TBNB00:00
[4]Sporting Gijon
vs
UE Llagostera[21] 
-1 1/4-
TBN300:00
[C-8]Huracan
vs
O. de Xativa[C-19] 
-
-00:00
[C-2]Espanyol B
vs
L'Hospitalet[C-13] 
-
ITA00:00
[17]Atalanta
vs
Roma[2] 
+1/2-
POLA00:00
[12]Korona Kielce
vs
Zawisza Byd.[16] 
-1/4-
POLB00:00
[18]Widzew Lodz
vs
Katowice[7] 
+1/2-
BIA00:00
[9]Charleroi
vs
Anderlecht[1] 
+1/2-
BIB00:00
[3]Excelsior Virton
vs
Eupen[2] 
+1/4-
HUNA00:00
[13]Nyiregyhaza
vs
Pecsi MFC[15] 
-1/4-
SLOA00:00
[3]O.Ljubljana
vs
Domzale[1] 
-
CZEB00:00
[7]Zlin
vs
FK Kolin[16] 
-1 1/2-
CYPA00:00
[12]Othellos Athienou
vs
Ayia Napa[10] 
-
TNKA00:00
[2]Galatasaray
vs
Trabzonspor[10] 
-3/4-
ALGA00:00
[16]MC Alger
vs
USM Alger[6] 
-
-00:00
[8]USM Bel Abbes
vs
El Eulma[5] 
-
-00:00
[13]ASM Oran
vs
CR Belouizdad[10] 
-
TBNB00:15
[19]Numancia
vs
Zaragoza[8] 
-1/4-
GHW00:20
Pháp Nữ
vs
New Zealand Nữ
-
WCWVL00:30
[E-2]Hà Lan Nữ
vs
Italia Nữ[B-2] 
-
ANHA00:30
[6]Arsenal
vs
Man Utd[7] 
-1/4-
DUA00:30
[10]FC Koln
vs
Hertha Berlin[14] 
-1/4-
SCOB00:30
[3]Queen of South
vs
Raith Rovers[5] 
-1/2-
HLA00:30
[15]Go Ahead Eagles
vs
NAC Breda[16] 
-1/4-
-00:30
[6]AZ Alkmaar
vs
Vitesse Arnhem[10] 
+0-
GREA00:30
[10]Xanthi
vs
Olympiakos[2] 
+1 1/4-
ISRA00:30
[13]Ashdod
vs
Maccabi Haifa[8] 
-
UKRA00:30
[5]Metalist Kharkiv
vs
Chernomorets[8] 
-
AUTA00:30
[8]SV Ried
vs
SCR Altach[5] 
-1/4-
-00:30
[4]Austria Wien
vs
Admira[9] 
-1-
-00:30
[10]Wiener Neustadt
vs
Wolfsberger AC[2] 
+1/4-
MARA00:30
[5]Maghreb Tetouan
vs
Wydad Casablanca[1] 
-
PERA00:45
[15]Cienciano
vs
Los Caimanes[13] 
-
TBN301:00
[B-2]Guadalajara
vs
Amorebieta[B-11] 
-
BDNC01:00
Trofense
vs
Belenenses
+1/2-
NPA01:15
[2]Ajax Cape Town
vs
Maritzburg Utd[7] 
-
-01:15
[6]Wits
vs
Free State Stars[11] 
-
BRB01:20
[9]Boa Esporte/MG
vs
Oeste/SP[15] 
-1-
-01:20
[1]Joinville/SC
vs
Luverdense/MT[14] 
-1 1/4-
-01:20
[2]Ponte Preta/SP
vs
America/MG[4] 
-1/4-
-01:20
[3]Vasco DG/RJ
vs
Icasa/CE[18] 
-1-
ITA301:30
[A-14]Reggiana
vs
AC Prato[B-10] 
-1/4-
RMNA01:30
[1]Steaua Bucuresti
vs
Fc Brasov[9] 
-1 1/2-
DENA01:30
[3]Kobenhavn
vs
Silkeborg IF[12] 
-1 1/4-
EGYA01:30
[6]ENPPI Cairo
vs
Arab Contractors[17] 
-
HLA01:45
[4]Feyenoord
vs
Dordrecht 90[18] 
-2 1/4-
TBNA02:00
[2]Barcelona
vs
Sevilla[5] 
-2-
TBNB02:00
[17]Tenerife
vs
Mallorca[9] 
-1/4-
PHA02:00
[18]Guingamp
vs
Rennes[8] 
+0-
-02:00
[20]Lorient
vs
Lens[19] 
-1/2-
-02:00
[7]Monaco
vs
Caen[17] 
-3/4-
-02:00
[12]Nice
vs
Stade Reims[10] 
-1/2-
BIA02:00
[4]Gent
vs
Cercle Brugge[15] 
-1 1/2-
-02:00
[3]KSC Lokeren
vs
Westerlo[8] 
-1 1/4-
-02:00
[12]Mouscron Peruwelz
vs
Lierse[16] 
-1/2-
BIB02:00
[15]Heist
vs
Woluwe Zaventem[18] 
-1/2-
-02:00
[10]Roeselare
vs
Patro Eisden[11] 
-1/2-
-02:00
[17]Geel-Meerhout
vs
WS Bruxelles[13] 
+1/4-
-02:00
[4]Seresien
vs
Dessel Sport[16] 
-1 1/4-
-02:00
[9]Tubize
vs
Racing Mechelen[14] 
-3/4-
-02:00
[5]OH Leuven
vs
Aalst[8] 
-3/4-
HUNA02:00
[10]Lombard Papa
vs
Budapest Honved[14] 
+0-
TSA02:00
[7]Grasshoppers
vs
Luzern[10] 
-1/4-
CHIA02:00
[1]Univ. de Chile
vs
Barnechea[15] 
-1 3/4-
CZEA02:15
[5]Banik Ostrava
vs
Jablonec[3] 
+1/4-
BRB02:20
[10]Santa Cruz/PE
vs
Avai/SC[6] 
-1/4-
BIA02:30
[2]Club Brugge
vs
Waasland-Beveren[14] 
-2-
BLVA02:30
[3]San Jose
vs
Real Potosi[4] 
-
URUA02:30
[11]Wanderers
vs
Defensor SC[5] 
-
-02:30
[9]CA Rentistas
vs
Cerro Montevideo[16] 
-
-02:30
[14]Danubio
vs
El Tanque Sisley[4] 
-
ITA02:45
[5]Lazio
vs
Juventus[1] 
+1/2-
BDNC02:45
Benfica
vs
Moreirense
-1 1/2-
HLA02:45
[2]Ajax
vs
Heerenveen[11] 
-1 1/4-
-02:45
[12]Willem II
vs
SBV Excelsior[13] 
-3/4-
ARGA03:00
[9]Atletico Rafaela
vs
San Lorenzo[12] 
+0-
ARGB03:00
[3]Sarmiento Junin
vs
Cru. del Norte[6] 
-1/2-
PERA03:00
[12]Sport Huancayo
vs
Melgar[3] 
-
URUA03:00
[1]Nacional Montevideo
vs
CA Juventud[13] 
-
TBNA04:00
[17]Deportivo
vs
Real Sociedad[16] 
+1/4-
PARA04:00
[5]Nacional
vs
Sol de America[12] 
-
BRA04:30
[6]Internacional/RS
vs
Atl. Mineiro/MG[4] 
-1/2-
CHIA04:30
[2]San. Wanderers
vs
Nublense[8] 
-1-
CCF2005:00
El Salvador U20
vs
Honduras U20 
-
ARGA05:10
[19]Olimpo
vs
Rosario Central[18] 
-1/2-
-05:10
[8]Velez Sarsfield
vs
Godoy Cruz[16] 
-1/2-
COLA05:30
[5]Once Caldas
vs
Atletico Nacional[3] 
-
BRA06:00
[18]Bahia/BA
vs
Atletico/PR[11] 
-1/4-
BRB06:00
[7]Ceara/CE
vs
Portuguesa/SP[20] 
-1 1/4-
-06:00
[8]Sampaio Correa/MA
vs
Atletico/GO[5] 
-1/4-
PARA06:00
[4]Olimpia
vs
Rubio nu[11] 
-
MEXA06:00
[1]Club America
vs
Atlas[3] 
-1/2-
-06:00
[15]Puebla
vs
Santos Laguna[8] 
+0-
BLVA07:00
[2]Jorge Wilstermann
vs
Sport Boys Warnes[11] 
-
CHIA07:00
[13]San Marcos A.
vs
Iquique[17] 
-1/4-
ARGA07:30
[4]Lanus
vs
Gimnasia LP[15] 
-3/4-
COLA07:30
[8]Atletico Huila
vs
Santa Fe[1] 
-
AUSU2108:00
[3]Brisbane Roar U21
vs
Perth Glory U21[1] 
-
MEXA08:00
[16]Univ. Guadalajara
vs
Cruz Azul[10] 
+0-
-08:00
[4]Tigres UANL
vs
Toluca[2] 
-1/4-
MEXB08:00
[1]Deportivo Tepic
vs
Altamira[7] 
-
NZLA09:00
[5]Wellington Phoenix (R)
vs
Waitakare Utd[8] 
-
MEXA09:00
[6]Pachuca
vs
Veracruz[14] 
-3/4-
CRCA09:00
[4]Dep. Saprissa
vs
Herediano[8] 
-
NZLA09:30
[6]Canterbury
vs
Team Wellington[2] 
-
CCF2010:00
Mexico U20
vs
Jamaica U20
-
AUSU2110:00
[2]Melbourne City U21
vs
Newcastle Jets U21[9] 
-
MEXA10:00
[7]Jaguares Chiapas
vs
Queretaro[12] 
-1/2-
NHATA12:00FT
[1]Urawa Red
0 - 2
Gamba Osaka[2] 4
+00-0
-12:00FT
[3]Kashima Antlers2
2 - 1
Kawasaki Fro.[6] 3
-1/41-0
-12:00FT
[10]Vissel Kobe1
1 - 2
Yokohama FM[7] 
+01-1
-12:00FT
[13]Ventforet Kofu1
2 - 0
Sanf Hiroshima[9] 
-1/40-0
-12:00FT
[18]Tokushima Vortis
0 - 1
Sagan Tosu[4] 2
+1 1/40-0
HQA12:00FT
[7]Chunnam Dragons
3 - 1
Sangju Sangmu[12] 
-1/42-1
-12:00FT
[11](T)Gyeongnam
0 - 1
Busan I'Park[9] 
-1/40-0
AUSA13:00FT
[10]WS Wanderers
1 - 1
Newcastle Jets[9] 1
-3/41-1
HQ313:00FT
[2]Incheon Korail
1 - 1
Ulsan Mipo[1] 
-1/41-1
HKGA13:30FT
Tai Po1
0 - 0
Pegasus[2] 5
0-0
HQA14:00FT
[2]Suwon Bluewings1
1 - 2
Jeonbuk H.Motor[1] 1
+00-0
TQC14:00FT
Jiangsu Sainty15
2 - 1
Shandong Luneng2
+1/41-0
NGB15:00FT
[2]Tom Tomsk1
1 - 0
SKA Energiya[13] 2
-1 1/40-0
NHATA15:00FT
[14]Shimizu S-Pulse12
2 - 2
Nagoya Grampus[12] 12
-1/41-1
-15:00FT
[16]Omiya Ardija11
1 - 2
Kashiwa Reysol[5] 1
+1/21-1
-15:00FT
[8]FC Tokyo1
1 - 3
Alb. Niigata (JPN)[11] 2
-1/41-1
HQA15:00FT
[6]Ulsan Hyundai2
0 - 1
Jeju Utd[5] 3
-1/40-0

TIN BÓNG ĐÁ

Nhân tố bí ẩn của Real Madrid là ai?
Nhân tố bí ẩn của Real Madrid là ai?

Real đâu chỉ có Ronaldo, Bale, Benzema hay James Rodriguez... - (13-11-2014, 17:58)

Tương lai Man City sẽ ra sao?
Tương lai Man City sẽ ra sao?

Thành công đến từ các cầu thủ mua về, đã đến lúc nhà ĐKVĐ nước Anh nghĩ đến cây nhà lá vườn của mình - (13-11-2014, 07:42)

HLV Mourinho đáng giá bao nhiêu?
HLV Mourinho đáng giá bao nhiêu?

Mourinho là một HLV có thu nhập ngoài bóng đá lớn nhất trong giới HLV làng túc cầu hiện nay. - (12-11-2014, 11:45)

Nếu Messi và Ronaldo là đồng đội của nhau
Nếu Messi và Ronaldo là đồng đội của nhau

Thật khó hình dung nếu Messi và Ronaldo cùng đá cho một CLB. - (12-11-2014, 09:46)

Man City đi xuống và cái tài của... Sir Alex
Man City đi xuống và cái tài của... Sir Alex

Để giữ lại ngôi vô địch và thi đấu tốt ở C1 thì Pellegrini cần phải học hỏi Sir A.Ferguson... - (11-11-2014, 11:02)

Đừng nghĩ Liverpool suy yếu vì Suarez!
Đừng nghĩ Liverpool suy yếu vì Suarez!

Nhân tố nào đóng góp vào sự đi xuống của Liverpool năm nay? - (11-11-2014, 08:57)

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ