Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
TQB 14:30
[16] Yanbian Baekdu
vs
Shenzhen Ruby [8]
-
AUSBPL 15:00
[6] Capalaba
vs
Ipswich Knights [7]
-1/2 -
- 15:00
[8] Albany Creek
vs
North Star [11]
-1/2 -
AUSNSW 15:00
[5] Sydney Olympic
vs
Rockdale City [4]
-1/4 -
AUSQSL 15:00
[7] Brisbane City
vs
Sunshine Coast [8]
-
HQ3 15:00
[6] Gangneung
vs
Busan Transp. [4]
-1/4 -
TQB 15:00
[13] Guangdong S.Cave
vs
Wuhan Zall [3]
-
CZEB 15:15
[8] Fotbal Trinec
vs
Opava [1]
-
- 15:15
[12] Pardubice
vs
Zlin [3]
-
DUCU19 15:30
[1-10] St. Pauli U19
vs
Hamburger U19 [1-9]
-
IDNA 15:30
[Tay-5] Pelita Jaya
vs
Persik Kediri [Tay-8]
-3/4 -
- 15:30
[Dong-6] PSM Makassar
vs
Persela Lamon [Dong-4]
-
MASC 15:45
[D-1] PDRM FA
vs
PB DKTT Team [D-2]
-
DUCU19 16:00
[1-8] CZ Jena U19
vs
Wer.Bremen U19 [1-6]
-
- 16:00
[2-1] Hoffenheim U19
vs
Munchen 1860 U19 [2-9]
-
- 16:00
[1-14] Dynamo Dresden U19
vs
Holstein Kiel U19 [1-5]
-
LITA 16:00
[4] Suduva
vs
Ekranas [6]
-
CZEU19 16:00
[10] Vik. Plzen U19
vs
Mlada Boleslav U19 [21]
-
- 16:00
[16] Meteor Praha U19
vs
Jihlava U19 [6]
-
AUSBPL 16:00
[4] Eastern Suburbs
vs
Logan Light. [5]
-3/4 -
NHATA 16:00
[13] Shimizu S-Pulse
vs
Kashima Antlers [4]
+1/2 -
TQB 16:00
[10] Xinjiang Tianshan
vs
Shenyang Zhongze [11]
-
AUSQSL 16:30
[5] Far North QLD Bulls
vs
Brisbane Olympic [2]
-
AUSSL 16:30
[2] Croydon Kings
vs
Adelaide City [6]
-1/4 -
NHATA 16:30
[15] Ventforet Kofu
vs
Gamba Osaka [7]
+1/4 -
- 16:30
[5] FC Tokyo
vs
Urawa Red [1]
+0 -
DUCU19 17:00
[1-7] Leipzig U19
vs
Hertha Berlin U19 [1-4]
-
NGA 17:00
[12] Ufa
vs
Spartak Moscow [5]
+1 1/4 -
NGAU21 17:00
[11] Din. Moscow U21
vs
Ural U21 [15]
-
CZEU19 17:00
[7] Banik Ostrava U19
vs
Bohemians U19 [14]
-
- 17:00
[11] Hradec Kralove U19
vs
Hlucin U19 [19]
-
- 17:00
[20] C. Budejovice U19
vs
Teplice U19 [2]
-
NHATA 17:00
[14] Nagoya Grampus
vs
Kashiwa Reysol [6]
+0 -
- 17:00
[9] Vissel Kobe
vs
Vegalta Sendai [12]
-1/4 -
- 17:00
[8] Sanf Hiroshima
vs
Cerezo Osaka [16]
-1/4 -
- 17:00
[11] Yokohama FM
vs
Kawasaki Fro. [2]
+0 -
- 17:00
[10] Alb. Niigata (JPN)
vs
Tokushima Vortis [18]
-1 1/4 -
- 17:00
[17] Omiya Ardija
vs
Sagan Tosu [3]
+1/2 -
HQA 17:00
[12] Gyeongnam
vs
Pohang Steelers [2]
+1/2 -
- 17:00
[1] Jeonbuk H.Motor
vs
FC Seoul [7]
-3/4 -
HQB 17:00
[10] Bucheon 1995
vs
Gangwon [6]
+1/4 -
- 17:00
[4] Daegu
vs
Gwangju [2]
-1/4 -
HQA 17:30
[6] Ulsan Hyundai
vs
Sangju Sangmu [8]
-3/4 -
DUB 18:00
[12] Fort.Dusseldorf
vs
Karlsruher [7]
-1/4 -
- 18:00
[11] Nurnberg
vs
FSV Frankfurt [17]
-1 -
DUC4B 18:00
[7] Wer.Bremen II
vs
Hannover II [4]
-1/2 -
DUC4T 18:00
[4] A.Aachen
vs
Fort.Dusseldorf II [3]
-1/2 -
DUCU19 18:00
[2-10] Ein.Frankfurt U19
vs
Nurnberg U19 [2-14]
-
CZEU19 18:00
[4] Slavia Praha U19
vs
Slovacko U19 [3]
-
- 18:00
[8] Sigma Olomouc U19
vs
Slovan Liberec U19 [12]
-
- 18:00
[15] Pardubice U19
vs
Pribram U19 [9]
-
- 18:00
[18] Jablonec U19
vs
Brno U19 [17]
-
DEN3 18:00
[T-10] Svendborg
vs
Sydvest [T-16]
-
- 18:00
[D-12] B1908 Amager
vs
Sollerod-Vedbaek [D-13]
-
- 18:00
[D-6] Herlev
vs
B93 Kobenhavn [D-10]
-
THA 18:00
[5] Ratchaburi
vs
Songkhla Utd [17]
-
- 18:00
[19] PTT Rayong FC
vs
Chainat [13]
-
ANHB 18:15
[11] Ipswich
vs
Norwich [14]
+0 -
DUC4DB 18:30
[2] Zwickau
vs
Wacker Nordhausen [1]
-1/4 -
SCOA 18:30
[1] Inverness C.T.
vs
Celtic [2]
+1 -
TQB 18:30
[9] Tianjin Songjiang
vs
Chengdu Tiancheng [15]
-
- 18:30
[1] Chongqing Lifan
vs
Qingdao Hainiu [7]
-
- 18:30
[2] Shijiazhuang YJ
vs
Beijing BIT FC [12]
-
- 18:30
[14] Hebei Zhongji
vs
Beijing Baxy [6]
-
- 18:30
[4] Qingdao Jonoon
vs
Huan Xiangtao [5]
-
SINA 18:30
[11] Young Lions
vs
Hougang Utd [6]
-
TQA 18:35
[6] Shandong Luneng
vs
Beijing Guoan [2]
+0 -
ANHA 18:45
[7] Aston Villa
vs
Newcastle [20]
+0 -
DUC3 19:00
[20] Mainz II
vs
Unterhaching [5]
+0 -
- 19:00
[9] Holstein Kiel
vs
E.Cottbus [10]
-1/4 -
- 19:00
[18] Jahn Regensburg
vs
Hansa Rostock [15]
+0 -
- 19:00
[8] RW Erfurt
vs
Dynamo Dresden [3]
+0 -
- 19:00
[14] Hallescher
vs
Stuttgart Kickers [6]
+0 -
- 19:00
[17] A.Bielefeld
vs
Fortuna Koln [13]
-1/2 -
- 19:00
[16] Osnabruck
vs
Preussen Munster [12]
-1/4 -
DUC4B 19:00
[12] Ein.Braunschweig II
vs
Rehden [15]
+0 -
DUC4BA 19:00
[4] Illertissen
vs
SpVgg Bayreuth [18]
-1 -
- 19:00
[2] Munchen 1860 II
vs
Nurnberg II [14]
-1/2 -
- 19:00
[9] Ingolstadt II
vs
Bayern Munich II [10]
+1/4 -
- 19:00
[11] Augsburg II
vs
Schalding Hein. [15]
-3/4 -
- 19:00
[17] Ein.Bamberg
vs
VfR Garching [7]
-1/4 -
DUC4N 19:00
[18] Freiburg II
vs
Offenbach [12]
-1/4 -
- 19:00
[13] Wormatia Worms
vs
Pirmasens [6]
-1/2 -
- 19:00
[1] Elversberg
vs
Kaiserslautern II [5]
-1/2 -
DUC4T 19:00
[5] Vik.Koln
vs
Rodinghausen [1]
-1/2 -
- 19:00
[16] Schalke 04 II
vs
Verl [11]
-1/4 -
- 19:00
[2] Bochum II
vs
Essen [7]
+1/4 -
- 19:00
[13] M.gladbach II
vs
Siegen [17]
-1/2 -
- 19:00
[10] Wiedenbruck
vs
FC Koln II [6]
+0 -
- 19:00
[9] Oberhausen
vs
Hennef 05 [18]
-1 1/2 -
PHB 19:00
[10] Dijon
vs
Auxerre [14]
-3/4 -
NGAU21 19:00
[9] Kuban U21
vs
Lok. Moscow U21 [3]
-
NOR3 19:00
[A-13] Asker
vs
IF Birkebeineren [A-14]
-
FIN3 19:00
[A-10] Espoo
vs
Honka 2 [A-7]
-
DEN3 19:00
[T-7] Brabrand IF
vs
Varde [T-12]
-
TQA 19:00
[5] Guizhou Renhe
vs
Henan Jianye [13]
-1/2 -
IDNA 19:00
[Tay-9] Gresik Utd
vs
Persita Tangerang [Tay-10]
-
THA 19:00
[10] Chiangrai Utd
vs
Bangkok Utd [9]
-
- 19:00
[11] Bangkok Glass
vs
Tot SC [14]
-
- 19:00
[2] Chonburi
vs
Muang Thong Utd [4]
-
UZBA 19:15
[13] Sogdiana Jizzakh
vs
Lok. Tashkent [1]
-
AFF22 19:30
[B-1] Việt Nam U19
vs
Myanmar U19 [A-1]
-
POLB 19:45
[7] Stomil Olsztyn
vs
Arka Gdynia [8]
+0 -
MASC 19:45
[B-2] Terengganu
vs
Perak FA [B-1]
-
- 19:45
[A-4] Johor FA
vs
Singapore Lion XII [A-3]
-
- 19:45
[C-3] ATM FA
vs
Kelantan [C-2]
-
- 19:45
[D-4] Sime Darby
vs
Selangor FA [D-3]
-
- 19:45
[A-1] Pahang
vs
Felda United [A-2]
-
- 19:45
[B-3] Sarawak
vs
Kedah FA [B-4]
-
- 19:45
[C-4] Penang FA
vs
Darul Takzim [C-1]
-
DUCU19 20:00
[3-8] M.gladbach U19
vs
FC Koln U19 [3-3]
-
- 20:00
[1-12] Meppen U19
vs
Hannover 96 U19 [1-3]
-
NGA 20:00
[1] Zenit
vs
Amkar Perm [14]
-1 3/4 -
ARMA 20:00
[7] Mika
vs
Banants [6]
-
- 20:00
[3] Ulisses
vs
Ararat Y [8]
-
AZEA 20:00
[10] FK Baku
vs
Gabala FC [7]
-
CROA 20:00
[10] Lok. Zagreb
vs
HNK Rijeka [2]
+3/4 -
- 20:00
[1] Dinamo Zagreb
vs
NK Zagreb [6]
-2 -
- 20:00
[7] NK Osijek
vs
Hajduk Split [3]
+1/2 -
- 20:00
[5] Split
vs
Slaven Belupo [9]
-1 -
ESTA 20:00
[2] Levadia T.
vs
Sillamae Kalev [4]
-
NOR3 20:00
[B-5] Nardo FK
vs
Raufoss IL [B-1]
-
- 20:00
[C-9] Forde IL
vs
Stord IL [C-13]
-
- 20:00
[C-11] Grorud IL
vs
Algard FK [C-14]
-
- 20:00
[C-1] Asane Fotball
vs
Floro SK [C-4]
-
FINB 20:00
[5] Ilves Tampere
vs
JIPPO [8]
-1 1/4 -
- 20:00
[7] AC Oulu
vs
KTP Kotka [1]
+1/2 -
- 20:00
[3] HIFK
vs
PK-35 [2]
-1/4 -
FIN3 20:00
[B-6] Seinajoen JK 2
vs
Hameenlinna [B-9]
-
- 20:00
[B-10] Sporting Kristina
vs
P-Iirot Rauma [B-8]
-
- 20:00
[C-5] JaPS
vs
Kuusysi [C-6]
-
- 20:00
[C-8] KuFu-98
vs
Viikkarit [C-10]
-
- 20:00
[A-3] BK 46
vs
SalPa Salo [A-4]
-
- 20:00
[D-8] JBK
vs
OLS Oulu [D-10]
-
TD3 20:00
[Norra-12] Sylvia
vs
Forward [Norra-8]
-1/2 -
- 20:00
[Sodra-3] Lunds BK
vs
Motala AIF [Sodra-6]
-1 -
- 20:00
[Norra-1] AFC Utd
vs
Huddinge IF [Norra-10]
-1 1/2 -
- 20:00
[Sodra-10] IS Halmia
vs
Qviding [Sodra-8]
-1/4 -
DENB 20:00
[12] Bronshoj
vs
Viborg [2]
+1/2 -
DEN3 20:00
[D-8] Rishoj
vs
Nykobing [D-15]
-
- 20:00
[T-8] Jammerbugt
vs
Kolding IF [T-9]
-
- 20:00
[T-5] Odder IGF
vs
Middelfart [T-14]
-
- 20:00
[T-1] Naesby BK
vs
Thisted [T-11]
-
YEMA 20:00
[11] Sha'ab Ibb
vs
Shula Aden [15]
-
- 20:00
[4] Yarmuk Al Rawda
vs
Fahman Abyan
-
- 20:00
Shabab Al Jeel
vs
Ahli Sanaa [2]
-
DUA 20:30
[18] Hoffenheim
vs
Augsburg [3]
-1/2 -
- 20:30
[14] Ein.Frankfurt
vs
Freiburg [9]
-1/2 -
- 20:30
[13] Hannover 96
vs
Schalke 04 [16]
+1/4 -
- 20:30
[5] Hertha Berlin
vs
Wer.Bremen [2]
-1/2 -
- 20:30
[8] FC Koln
vs
Hamburger [12]
-1/2 -
POLA 20:30
[12] Cracovia Krakow
vs
Podbeskidzie [9]
-1/4 -
NORA 20:30
[3] Stromsgodset
vs
Stabaek [9]
-1 1/4 -
WALA 20:30
[9] Airbus UK
vs
Port Talbot [7]
-
- 20:30
[4] Newtown AFC
vs
Bala Town [6]
-
- 20:30
[5] Carmarthen
vs
Rhyl [8]
-
ANHA 21:00
[3] Swansea City
vs
Burnley [19]
-1 -
- 21:00
[1] Chelsea
vs
Leicester City [10]
-1 3/4 -
- 21:00
[14] Crystal Palace
vs
West Ham Utd [18]
-1/4 -
- 21:00
[13] Southampton
vs
West Brom [11]
-3/4 -
ANHB 21:00
[1] Nottingham Forest
vs
Reading [19]
-1/2 -
- 21:00
[16] Brighton
vs
Bolton [21]
-1/2 -
- 21:00
[12] Blackburn Rovers
vs
Bournemouth [4]
-1/4 -
- 21:00
[8] Brentford
vs
Birmingham [13]
-1/2 -
- 21:00
[15] Derby County
vs
Fulham [22]
-3/4 -
- 21:00
[17] Huddersfield
vs
Charlton Athletic [3]
-1/4 -
- 21:00
[6] Middlesbrough
vs
Sheffield Wed. [9]
-1/2 -
- 21:00
[2] Millwall
vs
Rotherham Utd [23]
-1/2 -
- 21:00
[5] Watford
vs
Leeds Utd [18]
-3/4 -
- 21:00
[20] Wigan
vs
Blackpool [24]
-1 1/4 -
- 21:00
[7] Wolves
vs
Cardiff City [10]
-1/4 -
ANHL1 21:00
[11] Rochdale
vs
Bristol City [3]
+1/4 -
- 21:00
[15] Yeovil Town
vs
Scunthorpe Utd [24]
-1/4 -
- 21:00
[1] Fleetwood Town
vs
Chesterfield [5]
-1/4 -
- 21:00
[19] Swindon
vs
Crewe Alexandra [23]
-3/4 -
- 21:00
[12] Milton Keynes Dons
vs
Coventry [18]
-1/2 -
- 21:00
[20] Barnsley
vs
Gillingham [10]
-1/2 -
- 21:00
[2] Bradford City
vs
Peterborough Utd [4]
+0 -
- 21:00
[21] Colchester Utd
vs
Doncaster Rovers [22]
+0 -
- 21:00
[9] Leyton Orient
vs
Walsall [17]
-3/4 -
- 21:00
[7] Port Vale
vs
Notts County [13]
-1/4 -
- 21:00
[8] Preston North End
vs
Oldham [16]
-3/4 -
- 21:00
[14] Sheffield Utd
vs
Crawley Town [6]
-3/4 -
ANHL2 21:00
[11] Tranmere Rovers
vs
Cheltenham [6]
-1/4 -
- 21:00
[24] Accrington
vs
Luton Town [14]
+0 -
- 21:00
[12] Bury
vs
Plymouth Argyle [10]
-1/2 -
- 21:00
[19] Carlisle
vs
Southend [8]
+0 -
- 21:00
[18] Dag & Red
vs
Mansfield [9]
+0 -
- 21:00
[22] Newport
vs
Burton Albion [2]
+1/4 -
- 21:00
[13] Cambridge Utd
vs
Morecambe [1]
-1/4 -
- 21:00
[5] Wimbledon
vs
Hartlepool [23]
-1/2 -
- 21:00
[20] Exeter City
vs
York [17]
+0 -
- 21:00
[15] Northampton
vs
Shrewsbury [3]
+0 -
- 21:00
[21] Oxford Utd
vs
Portsmouth [4]
+0 -
- 21:00
[16] Stevenage
vs
Wycombe [7]
-1/4 -
SCOA 21:00
[11] St. Mirren
vs
Dundee [7]
+0 -
- 21:00
[10] St. Johnstone
vs
Aberdeen [8]
+1/4 -
- 21:00
[5] Partick Thistle
vs
Hamilton [3]
-1/2 -
- 21:00
[4] Dundee Utd
vs
Ross County [12]
-1 -
- 21:00
[6] Kilmarnock
vs
Motherwell [9]
+0 -
SCOB 21:00
[2] Raith Rovers
vs
Hearts [3]
+1/2 -
- 21:00
[7] Cowdenbeath
vs
Alloa Athletic [9]
-1/4 -
- 21:00
[1] Queen of South
vs
Livingston [6]
-3/4 -
- 21:00
[5] Hibernian
vs
Falkirk [8]
-3/4 -
- 21:00
[4] Rangers
vs
Dumbarton [10]
-2 -
SCO2 21:00
Stranraer
vs
Brechin City
-1/4 -
- 21:00
Ayr Utd.
vs
Forfar Athletic
-1/2 -
- 21:00
Stenhousemuir
vs
Stirling Albion
-1/2 -
- 21:00
Peterhead
vs
Greenock Morton [6]
+0 -
- 21:00
Dunfermline
vs
Airdrie Utd
-3/4 -
BDNB 21:00
[26] Porto B
vs
Uniao Madeira [1]
-1/4 -
NGAU21 21:00
[8] Rostov U21
vs
Mordovia U21 [1]
-
NIRA 21:00
[3] Cliftonville
vs
Glenavon [8]
-
- 21:00
[11] Portadown FC
vs
Crusaders Belfast [4]
-
- 21:00
[1] Linfield
vs
Institute [6]
-
- 21:00
[9] Ballinamallard
vs
Glentoran [7]
-
- 21:00
[5] Dungannon Swi.
vs
Ballymena Utd [2]
-
- 21:00
[12] Warrenpoint Town
vs
Coleraine [10]
-
HUNA 21:00
[2] Paksi
vs
Ujpest [5]
-
ICEB 21:00
[1] Leiknir Rey.
vs
IA Akranes [2]
-
- 21:00
[10] Bolungarvik
vs
UMF Selfoss [9]
-
- 21:00
[11] Knat. Vesturbaejar
vs
KA Akureyri [7]
-
- 21:00
[3] HK Kopavogur
vs
Trottur Rey. [5]
-
- 21:00
[8] UMF Grindavik
vs
Haukar [6]
-
MDVA 21:00
[8] Zaria Balti
vs
Dacia [1]
-
NOR3 21:00
[C-5] Fana IL
vs
Fyllingsdalen [C-7]
-
- 21:00
[B-13] Valdres
vs
Byasen IL [B-4]
-
- 21:00
[B-7] Gjovik FF
vs
SK Herd [B-14]
-
- 21:00
[D-7] Harstad IL
vs
Kvik Halden [D-9]
-
- 21:00
[A-9] FK Arendal
vs
Floy IL [A-5]
-
- 21:00
[B-3] Levanger FK
vs
Brumunddal [B-8]
-
- 21:00
[D-4] Eidsvold Turn
vs
Moss FK [D-5]
-
- 21:00
[A-7] FK Orn-Horten
vs
Fram Larvik [A-3]
-
- 21:00
[A-6] Notodden FK
vs
Pors Grenland [A-10]
-
- 21:00
[A-4] Kongsvinger
vs
Holmen IF [A-11]
-
- 21:00
[D-2] Kjelsaas
vs
Drobak/Frogn IL [D-14]
-
FINB 21:00
[4] Haka
vs
Viikingit [10]
-2 1/2 -
CYPA 21:00
[7] Doxa Katokopia
vs
Ermis Aradippou [8]
-
TDA 21:00
[1] Malmo
vs
Norrkoping [14]
-1 -
TDB 21:00
[13] Gais
vs
Varnamo [10]
-
TD3 21:00
[Norra-14] Valsta Syrianska
vs
Nykopings [Norra-13]
-
- 21:00
[Sodra-11] Trelleborgs
vs
Trollhattan [Sodra-9]
-1/2 -
UZBA 21:00
[4] Bunyodkor
vs
Dinamo Samarkand [11]
-
- 21:00
[2] Pakhtakor
vs
Mash'al Mubarek [5]
-
MARA 21:00
[5] Maghreb Tetouan
vs
Raja Casablanca [14]
-
AUTA 21:30
[5] Sturm Graz
vs
Wolfsberger AC [2]
-1/4 -
PHA 22:00
[13] Guingamp
vs
Marseille [15]
+0 -
ALBA 22:00
[5] KS Elbasani
vs
Skenderbeu [8]
-
POLB 22:00
[10] Bytovia
vs
Pogon Siedlce [4]
-1/4 -
BIHA 22:00
[6] Velez Mostar
vs
NK Travnik [15]
-
- 22:00
[14] Vitez FIS
vs
Slavija Sarajevo [11]
-
- 22:00
[13] Zvijezda Gradacac
vs
Olimpik Sarajevo [4]
-
- 22:00
[9] Drina Zvornik
vs
Radnik Bijeljina [16]
-
- 22:00
[3] Sloboda Tuzla
vs
Siroki Brijeg [1]
-
BULA 22:00
[8] Cherno More
vs
Lok. Plovdiv [6]
-
- 22:00
[9] Lok. Sofia
vs
Ludogorets [1]
-
MKDA 22:00
[8] Rabotnicki
vs
Sileks Kratovo [3]
-
- 22:00
[2] Metalurg Sk.
vs
Skendija [4]
-
MNEA 22:00
[5] Bokelj Kotor
vs
Grbalj [4]
-
- 22:00
[6] Zeta
vs
Mogren Budva [12]
-
- 22:00
[10] Sutjeska
vs
Celik Niksic
-
- 22:00
[11] OFK Petrovac
vs
Lovcen Cetinje [9]
-
SRBA 22:00
[5] Novi Pazar
vs
Radnicki Kragujevac [11]
-
- 22:00
[15] FK Vozdovac
vs
FK Rad [8]
-
SLOA 22:00
[3] O.Ljubljana
vs
Gorica [7]
-
CZEA 22:00
[15] Hradec Kralove
vs
Slovacko [5]
+0 -
- 22:00
[7] Jablonec
vs
Jihlava [16]
-1 1/4 -
- 22:00
[13] C. Budejovice
vs
Mlada Boleslav [6]
+1/4 -
- 22:00
[14] Pribram
vs
Bohemians [12]
-1/2 -
CZEB 22:00
[5] Graffin Vlasim
vs
Frydek Mistek [14]
-
- 22:00
[11] Taborsko
vs
MFk Karvina [2]
-
- 22:00
[10] Sigma Olomouc
vs
Znojmo [4]
-
RMNA 22:30
[17] Pandurii
vs
Viitorul C. [15]
-3/4 -
SRBA 22:30
[6] Spartak Subotica
vs
Mladost Lucani [10]
-
KSB 22:50
[6] Al Nahda (KSA)
vs
Al Watani [12]
-
ITC 23:00
Atalanta
vs
Pisa
-1 1/2 -
BDNA 23:00
[15] Maritimo
vs
Academica Coim [10]
-1/4 -
BDNB 23:00
[5] Tondela
vs
Atletico CP [18]
-3/4 -
- 23:00
[11] SL Benfica B
vs
Academico Viseu [16]
-3/4 -
NGA 23:00
[11] Rubin Kazan
vs
Cska Moscow [4]
+1/4 -
POLA 23:00
[2] Gornik Zabrze
vs
Gornik Leczna [8]
-3/4 -
POLB 23:00
[9] Wisla Plock
vs
Chrobry Glogow [18]
-3/4 -
BIA 23:00
[7] Standard Liege
vs
Westerlo [4]
-3/4 -
ESTA 23:00
[3] Flora Tallinn
vs
Paide Linname. [6]
-
- 23:00
[8] Trans Narva
vs
Tallinna Kalev [9]
-
ICEB 23:00
[12] Tindastoll/Hvot
vs
Vik. Olafsvik [4]
-
LUXA 23:00
[13] Hostert
vs
Progres Niedercorn [1]
-
MDVA 23:00
[5] Sheriff Tiraspol
vs
Milsami [7]
-
MNEA 23:00
[3] Buducnost
vs
Rudar [1]
-
NORA 23:00
[5] Valerenga
vs
Brann [15]
-3/4 -
SRBA 23:00
[13] Jagodina
vs
Radnicki Nis [16]
-
CYPA 23:00
[9] Ethnikos Achnas
vs
Ayia Napa [6]
-
KUWA 23:00
[4] Yarmouk (KUW)
vs
Al Sahel [6]
-
- 23:00
[11] Kazma
vs
Al Arabi (KUW) [10]
-
ALGA 23:00
[14] El Harrach
vs
El Eulma [4]
-
- 23:00
[5] RC Arbaa
vs
CS Constantine [1]
-
MARA 23:00
[15] Ittihad Khemisset
vs
Maghreb Fes [6]
-
KSB 23:05
[10] Al Feiha
vs
Al Riyadh [4]
-
- 23:10
[7] Hazm
vs
Al Wehda (KSA) [3]
-
- 23:10
[16] Hettein Club
vs
Al Baten [11]
-
GREA 23:15
[5] Kerkyra
vs
Panthrakikos [14]
-1/4 -
- 23:15
[8] OFI Creta
vs
Panetolikos [12]
-1/4 -
ANHA 23:30
[9] Everton
vs
Arsenal [4]
+0 -
DUA 23:30
[7] B.Dortmund
vs
B.Leverkusen [11]
-1 -
HLA 23:30
[17] Willem II
vs
AZ Alkmaar [8]
+0 -
HUNA 23:30
[1] Videoton
vs
MTK Budapest [4]
-
- 23:30
[16] Kecskemeti
vs
Dunaujvaros [15]
-
MLTA 23:30
[9] Naxxar Lions
vs
Balzan [2]
-
- 23:30
[11] Zebbug Rangers
vs
Birkirkara [3]
-
SVKA 23:30
[11] Ruzomberok
vs
Sport Podbrezova [5]
-
CHIA 23:30
[1] Univ. de Chile
vs
Huachipato [5]
-1 1/4 -
ALGA 23:45
[13] MC Alger
vs
ASO Chlef [9]
-
TBNA 00:00
[14] Malaga
vs
Athletic Bilbao [2]
+0 -
TBNB 00:00
[12] Osasuna
vs
Barcelona B [4]
-1/4 -
- 00:00
[15] Recreativo Huelva
vs
Zaragoza [22]
-1/2 -
- 00:00
[21] Valladolid
vs
Mallorca [9]
-1/2 -
BDNA 00:00
[14] Pacos Ferreira
vs
Porto [5]
+1 1/4 -
BULA 00:00
[7] Beroe
vs
PFK Haskovo
-
SVKA 00:00
[9] Dukla BB
vs
Dunajska Stred [6]
-
TD3 00:00
[Norra-9] Skelleftea FF
vs
Umea [Norra-7]
+3/4 -
AUTA 00:00
[1] RB Salzburg
vs
SCR Altach [3]
-2 1/4 -
- 00:00
[8] SV Ried
vs
Grodig [4]
-1/4 -
- 00:00
[10] Wiener Neustadt
vs
Admira [6]
+1/4 -
SRBA 00:30
[12] Napredak
vs
Beograd [14]
-
SVKA 00:30
[8] Spartak Myjava
vs
Slo. Bratislava [2]
-
- 00:30
[3] MSK Zilina
vs
Zlate Moravce [10]
-
HLA 00:45
[13] Heerenveen
vs
SBV Excelsior [6]
-1 1/4 -
KSA 00:45
[9] Al Fateh
vs
Al Shabab (KSA) [11]
-
- 00:45
[10] Al Raed
vs
Al Nasr (KSA) [13]
-
- 00:45
[5] Najran
vs
Al Ahli (KSA) [14]
-
TBN3 01:00
San Roque
vs
Cacereno [D-10]
-
PHA 01:00
[17] SC Bastia
vs
Toulouse [12]
+0 -
- 01:00
[7] Lille
vs
Lorient [6]
-3/4 -
- 01:00
[11] Montpellier
vs
Metz [14]
-1/2 -
- 01:00
[4] Nice
vs
Bordeaux [1]
+1/4 -
- 01:00
[16] Stade Reims
vs
Caen [9]
-1/4 -
ALBA 01:00
[2] Flamurtari Vlore
vs
Teuta Durres [9]
-
POLB 01:00
[14] Miedz Legnica
vs
Sandecja [5]
-1/2 -
- 01:00
[12] Wigry Suwalki
vs
Zaglebie Lubin [2]
+1/4 -
BIHA 01:00
[10] Borac Banja Luka
vs
Celik [12]
-
BIA 01:00
[11] Lierse
vs
Charleroi [16]
+0 -
- 01:00
[10] Zulte-Waregem
vs
Mouscron Peruwelz [5]
-1/2 -
- 01:00
[12] Kortrijk
vs
Oostende [9]
-1/4 -
RMNA 01:00
[1] Steaua Bucuresti
vs
Ceahlaul PN [13]
-1 3/4 -
SRBA 01:00
[7] Borac
vs
Cukaricki [4]
-
SLOA 01:00
[5] Maribor
vs
Zavrc [2]
-
- 01:00
[8] Rudar Velenje
vs
NK Krka [9]
-
ARGA 01:00
[11] Gimnasia LP
vs
Rosario Central [9]
-1/4 -
PERA 01:00
[7] Los Caimanes
vs
Cienciano [2]
-
URUA 01:00
[11] IA Sud America
vs
Nacional Montevideo [3]
-
- 01:00
Tacuarembo
vs
CA Fenix [13]
-
ALGA 01:00
[3] JS Kabylie
vs
USM Alger [12]
-
- 01:00
[2] MO Bejaia
vs
JS Saoura [10]
-
- 01:00
[7] ASM Oran
vs
Hussein Dey [15]
-
MARA 01:00
[11] Renai. Berkane
vs
Difaa El Jadidi [7]
-
CZEA 01:15
[2] Slavia Praha
vs
Vik.Plzen [1]
+1/2 -
KUWA 01:20
[5] Al Nasr (KUW)
vs
Al Shabab (KUW) [9]
-
- 01:20
[7] Khaitan
vs
Sulaibikhat [8]
-
TBN3 01:30
[D-4] Cartagena
vs
Marbella
-
ITC 01:30
Varese
vs
Virtus Entella
-1/2 -
POLA 01:30
[11] Jagiellonia
vs
Slask Wroclaw [10]
+0 -
HUNA 01:30
[6] Lombard Papa
vs
Gyori ETO [12]
-
GREA 01:30
[9] Olympiakos
vs
Niki Volos [7]
-2 -
MLTA 01:30
[6] Sliema Wanderers
vs
Floriana [12]
-
SRBA 01:30
[3] Vojvodina
vs
Crvena Zvezda [2]
-
ITC 01:45
Perugia
vs
Spezia
-1/4 -
- 01:45
Palermo
vs
Modena
-
HLA 01:45
[16] Go Ahead Eagles
vs
Dordrecht 90 [9]
-1/2 -
MLTA 01:45
[10] Valletta
vs
Tarxien Rainbows [7]
-
TBNA 02:00
[12] Granada
vs
Deportivo [7]
-1/2 -
- 02:00
[18] Sevilla
vs
Valencia [19]
-1/4 -
TBNB 02:00
[6] Las Palmas
vs
UE Llagostera [20]
-3/4 -
- 02:00
[11] Numancia
vs
Sporting Gijon [18]
-1/4 -
TBN3 02:00
[D-5] Cadiz
vs
Real Betis B
-
ITC 02:00
Bari
vs
Avellino
-1/2 -
- 02:00
Cagliari
vs
Catania
-
BIHA 02:00
[5] Zeljeznicar
vs
Zrinjski [2]
-
CROA 02:00
[8] Zadar
vs
Istra 1961 [4]
+0 -
ARGB 02:00
[7] San Martin San Juan
vs
Instituto [13]
-1/4 -
BRB 02:00
[12] Nautico/PE
vs
Ame. Natal/RN [14]
-1/2 -
- 02:00
[7] Atletico/GO
vs
Sampaio Correa/MA [9]
-3/4 -
- 02:00
[4] Avai/SC
vs
Santa Cruz/PE [13]
-3/4 -
- 02:00
[19] Portuguesa/SP
vs
Ceara/CE [3]
+1/4 -
- 02:00
[15] Parana/PR
vs
Bragantino/SP [18]
-3/4 -
BLVA 02:00
[6] Petrolero Yacuiba
vs
Bolivar [9]
-
ARGB 02:15
[19] Sarmiento Junin
vs
CA Huracan [5]
+0 -
BDNA 02:30
[9] Sporting Lisbon
vs
Arouca [8]
-1 1/2 -
CHIA 02:30
[8] Nublense
vs
O Higgins [7]
+1/4 -
ARGB 03:00
[20] Santamarina Tandil
vs
Union Santa Fe [22]
+0 -
CHIB 03:00
[Bac-4] La Serena
vs
Everton CD
-
COLB 03:00
[2] Valledupar
vs
Atl. Bucaramanga [6]
-
- 03:00
[5] Dep.Rionegro
vs
Cucuta [14]
-
- 03:00
[18] Barranquilla
vs
Expreso Rojo [9]
-
PARA 03:00
[4] Nacional
vs
3 de Febrero [12]
-
ARGA 03:15
[3] Newells Old Boys
vs
Belgrano [8]
-1/2 -
COLA 03:15
[15] Fortaleza
vs
U. Autonoma [17]
-
TBNA 04:00
[1] Almeria
vs
Espanyol [10]
+0 -
MEXB 04:00
[6] Necaxa
vs
Lobos BUAP [4]
-
CRCA 04:00
[5] Santos Guapiles
vs
Carmelita [7]
-
ARGB 04:30
[4] Argentinos Jun.
vs
Gimnasia Jujuy [12]
-1/2 -
BRA 04:30
[6] Atl. Mineiro/MG
vs
Internacional/RS [3]
-1/4 -
- 04:30
[16] Botafogo/RJ
vs
Chapecoense [12]
-1/2 -
CHIA 05:00
[3] U. Espanola
vs
U.Concepcion [11]
-1/2 -
ECUA 05:00
[1] Emelec
vs
Nacional Quito [7]
-
COLA 05:30
[2] Aguilas Doradas
vs
Patriotas [13]
-
- 05:30
[8] Atletico Nacional
vs
Envigado [4]
-
PARA 05:30
[5] Cerro Porteno
vs
Guarani CA [2]
-
VENA 05:30
[6] Dep.Guaira
vs
Estu.Merida [10]
-
BLVA 06:00
[2] Blooming
vs
Univ. De Sucre [1]
-
CHIB 06:00
[Bac-3] San Luis Qui.
vs
CD Magallanes [Bac-7]
-
USA 06:00
[Dong-4] New York RB
vs
Montreal Impact [Dong-10]
-1 -
- 06:00
[Dong-3] Toronto
vs
Chicago Fire [Dong-5]
-1/2 -
USB 06:00
[Nhóm 1-14] Dayton Dutch
vs
Colorado Rapids II
-
- 06:00
[Nhóm 1-2] Richmond K.
vs
Orlando City [Nhóm 1-1]
-
NASL 06:00
[7] New York Cosmos
vs
Minnesota Utd [6]
-
MEXB 06:00
[14] Zacatepec
vs
Altamira [3]
-
CNDA 06:00
[10] Niagara Utd
vs
Toronto Croatia [2]
-
- 06:00
[6] Serbian White E.
vs
Astros Vasas [8]
-
USB 06:05
[Nhóm 1-13] Rochester Rh.
vs
Harrisburg Islanders [Nhóm 1-5]
-
ARGA 06:30
Independiente
vs
Velez Sarsfield [1]
+0 -
USA 06:30
[Dong-7] Columbus Crew
vs
Houston Dynamo [Dong-8]
-1/2 -
- 06:30
[Dong-9] New England
vs
CD Chivas USA [Tay-9]
-1 -
NASL 06:30
[5] Indy Eleven
vs
Ottawa Fury [8]
-
- 06:30
[10] Tampa Bay Rowdies
vs
Carolina Railhawks [2]
-
BRA 07:00
[20] Palmeiras/SP
vs
Coritiba/PR [17]
-1/2 -
BRB 07:00
[6] Luverdense/MT
vs
Joinville/SC [8]
-1/4 -
- 07:00
[10] Abc/RN
vs
Vila Nova/GO [20]
-3/4 -
MEXA 07:00
[14] Cruz Azul
vs
Queretaro [4]
-3/4 -
- 07:00
[3] Monterrey
vs
Puebla [10]
-3/4 -
- 07:00
[15] Veracruz
vs
Chivas Guad. [7]
+0 -
MEXB 07:00
[9] San Luis
vs
Merida [10]
-
ARGA 07:30
[14] Godoy Cruz
vs